Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Em nói về các cmts chứ không phải riêng hôm nay.
Hơn nữa chưa đến 80 triệu cho vốn của 1 quỹ có đáng nói không?
hnay bức xúc thế chị :21:
chồng hàng xóm cao to đen hôi nhưng nó bóng chìm biết thế nào được :1cool_byebye:
Hihi, em lại nói vuốt đuôi rồi?
Anh ko thắng Deal này là anh bỏ chứng!

phủ đề: a HL không bao giờ bỏ chứng >>> deal này a thắng là cái chắc
:111::111::111:

cửu văn oa dạo này học môn quăng lựu đạn à :3cool_nosebleed:
tôi thấy có mỗi con wave mà a cắm từ năm này sang năm khác nhưng chưa nghe chuộc bao giờ...:3cool_embarrassed:
đếm sơ cũng đã cắm gần 500 con wave :24:
Mấy lần trước em cắm được các thầy và cô thương nên kiếm được tẹo chuộc về ợ, tính ra chỉ đủ lãi vay nóng với cúng cho các anh broker, lần này em quyết tâm một là lên wave Thái, hai là xuống martin 177 thầy ợ, cứ lấp lửng hàng Tầu thế này khốn lạn lắm :2cool_after_boom:

Mấy lần trước em cắm được các thầy và cô thương nên kiếm được tẹo chuộc về ợ, tính ra chỉ đủ lãi vay nóng với cúng cho các anh broker, lần này em quyết tâm một là lên wave Thái, hai là xuống martin 177 thầy ợ, cứ lấp lửng hàng Tầu thế này khốn lạn lắm :2cool_after_boom:
sang chảnh thế, xuống gấu gấu mà còn đòi má tìn 77 cơ à :24:

Em mà có wave tàu em cũng đập cmnr. Thà đi xe bus còn hơn xài đồ tàu :24::24::24:
Đắng !!!
sang chảnh thế, xuống gấu gấu mà còn đòi má tìn 77 cơ à :24:
Đói rách nhưng vẫn phải yêu nước thầy ợ, hôm nọ em cố tình đậu xe sai chỗ để nếu được phạt có dịp lên tivi nói đôi lời tâm huyết, nhưng bác Hải đi qua chỉ cười thôi chứ ko kéo xe về, là cớ làm sao thầy nhở :2cool_after_boom:

Đắng !!!

Đói rách nhưng vẫn phải yêu nước thầy ợ, hôm nọ em cố tình đậu xe sai chỗ để nếu được phạt có dịp lên tivi nói đôi lời tâm huyết, nhưng bác Hải đi qua chỉ cười thôi chứ ko kéo xe về, là cớ làm sao thầy nhở :2cool_after_boom:
a khai thật đi, lỗ quá hóa rồ phỏng
yêu nước phải lên tivi nói à; tôi bày như này nhé, đi thuê con inova thần thánh, chạy tới đậu ngay cổng UBND Q1 ấy, bao hốt :24:
khi hốt a nhất quyết cố thủ trên xe, yêu cầu gặp lđ nói lời tâm huyết là được :1cool_look_down:

@X-trader : 2 tuần qua thằng PYN khớp mua shs giá 7.9-8.1 quá nhiều, phen này khéo @tungneu lại đc làm passport thương gia asean rồi
SHS trend quá đẹp nhưng em không có duyên với nó, mấy lần vào toàn thua... nó nắm một đống SHB nên đợt này lại có catalyst để tăng tiếp... à kèo lần 3 này thầy Cào chắc thu hẹp tỷ số với chị đó...

Status
Not open for further replies.
Back