Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Bán, do tiêu chí không còn phù hợp :24::24::24:
Thôi míu chém ró nữa... cứ nhìn bảng và chém ró thì lại phát sinh ham muốn lướt sóng thần sầu... trong tình trạng tiền không có... khộ con mợ nó đời quá...
Xin Mod 3 giây quảng cáo: Anh/Chị/Em nào có dư tiền mà không dám trade, đưa pass em giao dịch hộ một đoạn, cho đỡ ngứa tay... :19:

Thôi míu chém ró nữa... cứ nhìn bảng và chém ró thì lại phát sinh ham muốn lướt sóng thần sầu... trong tình trạng tiền không có... khộ con mợ nó đời quá...
Xin Mod 3 giây quảng cáo: Anh/Chị/Em nào có dư tiền mà không dám trade, đưa pass em giao dịch hộ một đoạn, cho đỡ ngứa tay... :19:
5%/ tuần anh đưa ngay và luôn :21:

5%/tháng nhóe :1cool_look_down::1cool_look_down::1cool_look_down:

Thấp tẹt... tôi chê

Dạ, cũng vừa tay em...
Cơ mà em quên đính kèm: Target đặt càng cao càng tốt... Lãi/Lỗ các ace cầm hết, em không tính phí luôn... đỡ ngứa tay là em sướng rồi... :24:
Bỏ câu này đi anh đưa luôn. hị hị hị

Tk: 0101068686
Pass: AnhBecksdeptrai
Tình trạng: Đang âm 26%:12:

Status
Not open for further replies.
Back