Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
MẶc kệ chị ơi, trước sau gì cũng đến phiên mình mà
Thầy bé ơi, đây là style lướt sóng thần sầu của tài khoản mini chị tay to mới mở. Tiêu chí là ăn nhanh, không phân tích và đổ tội cho thằng pím... nhìn hàng khác tím GATO là phải rồi còn gì?
Chứ hàng mặc kệ, thì khỏi phải bàn rồi... chị chấp tất
Thầy bé hôm nào hứng hứng, pím thử 1 con hàng mới... em xem thử có hợp gu không nhoé, cảm ơn Thầy!
:1:

Mấy con dệt may tăng mà con chăn đệm của em cứ giảm từ từ. Ghét quá, ngày mai bán hết cut loss. :7smiley_vn8:

Đây là sửa sai mà! Hạn chế thấp nhất sai lầm lần sau rút kinh nghiệm, trong những bóng tim tím kia lại ẩn những cái thòng lọng thì sao?:1:
Rất hay, giống câu thiên đường và ngục tối cách nhau cớ sợi tóc. Người gieo nhiều thiện duyên dễ được gió thổi tới thiên đường..... hi.
Bình thường thì cũng khó nói.

@newMos
Hoà giải Thầy nhé, chém ró với Thầy chả vui gì nữa, em nhận em là người sai nhé, là người gây sự trước nhé!
Chân tình, em đoán, theo cái sys TA của Thầy, HQC cho signal BUY. Trước có nói với HL ca là để sau ETF mới nhắc, nhưng nay ETF không còn ý nghĩa nữa rồi... pím riêng Thầy, sai đừng mắng. Style Buy & Forget... :tucqua:

Thầy bé ơi, đây là style lướt sóng thần sầu của tài khoản mini chị tay to mới mở. Tiêu chí là ăn nhanh, không phân tích và đổ tội cho thằng pím... nhìn hàng khác tím GATO là phải rồi còn gì?
Chứ hàng mặc kệ, thì khỏi phải bàn rồi... chị chấp tất
Thầy bé hôm nào hứng hứng, pím thử 1 con hàng mới... em xem thử có hợp gu không nhoé, cảm ơn Thầy!
:1:
Vâng, :P

@newMos
Hoà giải Thầy nhé, chém ró với Thầy chả vui gì nữa, em nhận em là người sai nhé, là người gây sự trước nhé!
Chân tình, em đoán, theo cái sys TA của Thầy, HQC cho signal BUY. Trước có nói với HL ca là để sau ETF mới nhắc, nhưng nay ETF không còn ý nghĩa nữa rồi... pím riêng Thầy, sai đừng mắng. Style Buy & Forget... :tucqua:
Đã chót rồi thì chét luôn nhóe:
Thầy đoán cái auto buy/sell trên chart của em thôi chứ ko phải sys TA của em. Giống như cái MACD không phải cứ phi lên cắt nhau là mua.
Người đọc chart là người xem xét các tín hiệu và quyết định mua hay không.
Dù cái auto buy/sell đấy có KQ back test khá tốt cho tới thời điểm này nhưng ko phải nó cứ có tín hiệu buy là em mua :P
Mà thầy cáu đấy ah -.-

Mấy con dệt may tăng mà con chăn đệm của em cứ giảm từ từ. Ghét quá, ngày mai bán hết cut loss. :7smiley_vn8:
Đáng lẽ k bán cũng nên giảm tỷ trọng lâu rồi. Cả làng đẻ hết rồi mà em mãi vẫn... một vạch là phải bb ngay hizz

Đáng lẽ k bán cũng nên giảm tỷ trọng lâu rồi. Cả làng đẻ hết rồi mà em mãi vẫn... một vạch là phải bb ngay hizz

Hôm 1/3 thấy nó có tín hiệu đảo chiều và có tin cổ đông nội bộ mua vào nên em vào một ít xem thử, mấy hôm nay ko thấy volume tăng nên ngày mai sẽ tiễn bạn lên đường bác ạ! Lại tiếp tục rút kinh nghiệm.

BTW: Nhảm bên lề một chút, trông người lại ngẫm đến ta
http://cafef.vn/khong-co-rung-vang-...au-co-bac-nhat-the-gioi-20170306150015333.chn
Bản sắc Thụy Sĩ

Theo cuốn “Swiss Made” của tác giả R. James Breiding, chính việc cho mọi thành phần công dân, vùng miền, tôn giáo tham gia vào các quyết định đã biến Thụy Sĩ trở thành đất nước của ổn định, sáng tạo cũng như thịnh vượng.

DPM liệu có phải cắt không anh?
Nhức nhối quá.
Kỳ vọng, lý do chị mua DPM là j. Nếu kỳ vọng đã thỏa mãn mà giá k tăng chứng tỏ chị đã sai. Mà sai thì phải tự sửa ngay, đừng hy vọng phép màu hay cố tìm một lý do khác :P

http://cafef.vn/bai-hoc-cuoc-song-y...can-phai-dung-thoi-diem-20170307144141927.chn

Đôi khi nhìn lại thấy ta đã hành xử y hệt con khỉ này

Status
Not open for further replies.
Back