Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Vẫn phải khẳng định lại là DN vẫn ổn, chỉ có điều thấy để cổ tặc hành hoành dữ quá mình hổng yêu thôi.
nói về hđkd e khẳng định với chị là ko ổn nhé :P
ps: chỉnh lại tý, ko tương xứng với định giá hiện tại
----
hồi tay tiểu ngưu bên vfp khai phá con này còn cơ bản lắm cơ :D
---
nice wk các ac, market tháng 3 đẹp kinh hoàng :21:

Last edited:
PS: đề cử HANG. he he he gọi là CMSN Chán.
Hôm qua em bình chọn rồi anh,phiên hôm nay chạy rồi:
HNG có dấu hiệu chạy lại rồi.
Bác nào chưa có hàng mua tí HNG lấy vị thế cũng hay,năm nay ngoài mảng cao su ,còn có DT từ cây ăn trái và thịt>2 lần DT từ CS.
Bình chọn 2017:
-HOA HẬU :PHR
-Á HẬU :HNG.

Ký tên:HoangLinh.:1:

Ôi mợ nó ơi... 80 on the way thời nào....giờ đúng là bạc trắng lửa hồng... muốn hét to lên một phát!!!!
Cô đơn mình em roài, giờ biết soi ai để mà bói với trừ tà đây... Thôi thì im luôn, không sâu nữa!
Vừa ngó bảng, định vô VC rủ chị nhảy tưng tưng vì phép trừ tà hay quá... nào ngờ, sét đánh ngang tai... hic
Sáng bán 5.000 DCL giá 24.7, giờ bán tiếp 5.000 nữa giá 25.2 vẫn còn 3.880 trên bảng điện chưa khớp hết đó.
Mình chán là mình bán thôi, muốn chạy đi đâu cũng mặc.

• Like
Reactions: TTN
3/3, FTSE là anh Tây Lông thứ 2 bị Q ca xỏ mũi sau MSCI... Thánh Lùa là đây chứ còn tìm ở đâu nữa???
FLC với 507 tỷ đồng góp vốn vào FaRos, liệu có nhân cơ hội này kiếm chút không nhỉ? Hay là để dành phần cho tài khoản OFFSHORE của Q ca...03 tháng sau, lùa tiếp anh MVIS nữa thì mới đến lượt FLC "xõa" ở giá 200k/cp...:24:
Một kỳ Review dzất cảm xúc, xin cảm ơn Q ca đã dẫn dắt em qua cơn mê này... :cute_smiley38:

3/3, FTSE là anh Tây Lông thứ 2 bị Q ca xỏ mũi sau MSCI... Thánh Lùa là đây chứ còn tìm ở đâu nữa???
FLC với 507 tỷ đồng góp vốn vào FaRos, liệu có nhân cơ hội này kiếm chút không nhỉ? Hay là để dành phần cho tài khoản OFFSHORE của Q ca...03 tháng sau, lùa tiếp anh MVIS nữa thì mới đến lượt FLC "xõa" ở giá 200k/cp...:24:
Một kỳ Review dzất cảm xúc, xin cảm ơn Q ca đã dẫn dắt em qua cơn mê này... :cute_smiley38:
ảnh đẻ sòn sòn 3 năm 2 đứa có khi etfs đuổi hết bọn VIC VCB MSN BVH...v.v chỉ còn
ROS
RAC
REN
RUT
RIT
...
:24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back