Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Em nghĩ Q ca mà không giữ mốc 7 thì dzất phí... phí cả chặng đường dài... hic... tâm sự của 1 tay kẹp pi giá 7.0 :(
cũng không biết thế nào, khó nói lắm
vì giao dịch của FLC và ROS là giao dịch tùy hứng tùy độ máu lửa của NĐT lớn

"... không nghe con nghiện trình bày"
Câu này càng ngẫm càng thấy nó đúng không chê vào đâu được.
Tất cả mọi lý lẽ để biện minh cho hành động đặt cược đều chỉ là chuyện "con nghiện trình bày" :102:

"... không nghe con nghiện trình bày"
Câu này càng ngẫm càng thấy nó đúng không chê vào đâu được.
Tất cả mọi lý lẽ để biện minh cho hành động đặt cược đều chỉ là chuyện "con nghiện trình bày" :102:
Kệ, trình bày tiếp anh nhỉ. Hi

cũng không biết thế nào, khó nói lắm
vì giao dịch của FLC và ROS là giao dịch tùy hứng tùy độ máu lửa của NĐT lớn
Không có chuyện tùy hứng chị ạ. Em đoán vậy, chứ không biết phải làm sao? Có lẽ em đang bị say riệu, vì soi Cờ huynh kỹ quá, quá mức cần thiết! :(

Tầm cỡ như Bàng huynh mà còn phát biểu như vầy... thì:
Chợ biên giới, sẽ mãi muôn đời là chợ biên giới... nơi chịu sự điều tiết của Luật Rừng và những tay Ma cô. :109:
nhờ công hoa hồng, sắp bị hạ xuống thành chợ cóc luôn rồi a Cào ợ :24:

Không có chuyện tùy hứng chị ạ. Em đoán vậy, chứ không biết phải làm sao? Có lẽ em đang bị say riệu, vì soi Cờ huynh kỹ quá, quá mức cần thiết! :(
chị gọi là tùy hứng vì ko áp đc các loại khuôn khổ, hình mẫu tiêu chuẩn
---
p/s: chị vừa hỏi ròi, giá sáng nay là giá đáy ngắn hạn nhịp này. game on Chiều phi típ

STB của bác xanh mướt. Kể ra khả năng bắt dao của anh rất cao đấy. Đáng học.
Mỗi lần bắt dao xong, lỗ ngay trong phiên là lại ngồi sỉ vả mình hết lời bác ạ. Mà lần nào cũng như lần nào chứ có gì khác lạ đâu cơ chứ. Đành phải chấp nhận sự thực đau lòng: mình đã là con nghiện :2:

nhờ công hoa hồng, sắp bị hạ xuống thành chợ cóc luôn rồi a Cào ợ :24:
Dát đồ rãnh rỗi dạo thử một loạt phố rùm vang bóng một thời của bọn Mẽo mà xem... ROS vẫn chưa là cái đinh gì đâu nhóe...
Vẫn câu nói cũ: Vui theo thời cuộc được thì vui, bao giờ hết vui thì về vườn trồng rau nuôi cá...hihi

Dát đồ rãnh rỗi dạo thử một loạt phố rùm vang bóng một thời của bọn Mẽo mà xem... ROS vẫn chưa là cái đinh gì đâu nhóe...
Vẫn câu nói cũ: Vui theo thời cuộc được thì vui, bao giờ hết vui thì về vườn trồng rau nuôi cá...hihi
ko có cty nào thành lập 3 năm chiếm top vốn hóa đâu a giai ạ :21:
và 1/5 giá trị giao dịch/ngày :24:

Status
Not open for further replies.
Back