Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Cảm nhận luồng khí thông qua bảng điện... thì thấy em với Thầy đang ở tầng mây thứ 21... mong lắm thay! :20:
Nếu kỷ sửu thiền bảng điện sâu, đến mức nào đó sẽ cảm nhận BBs, hay một người lái, đánh 1 cổ phiếu nào đó. Họ có tính cách cụ thể. Và phải nói rằng họ cũng vô cùng nhẫn nại và thâm sâu. Không đơn giản như ta cảm nhận bề ngoài.
Mình nhiều khi thấy thế, cảm thấy như mình nhìn thấy họ và họ cũng nhìn thấy mình. Vì thế mà trọng nhau thôi.

Nếu kỷ sửu thiền bảng điện sâu, đến mức nào đó sẽ cảm nhận BBs, hay một người lái, đánh 1 cổ phiếu nào đó. Họ có tính cách cụ thể. Và phải nói rằng họ cũng vô cùng nhẫn nại và thâm sâu. Không đơn giản như ta cảm nhận bề ngoài.
Mình nhiều khi thấy thế, cảm thấy như mình nhìn thấy họ và họ cũng nhìn thấy mình. Vì thế mà trọng nhau thôi.
Cái này thì em đồng ý hoàn toàn với Thiền sư ạ!

Thật sự là em tôn trọng cái lòng từ bi vô hạn, cứu độ chúng sanh của Thiền sư lắm... nên em mới reply cái pọt này, chúc Thiền sư sức khoẻ và học vấn ngày càng tinh tấn...

Giáp Tý
- Hỏa Thiên Đại hữu, hào 1 (1 ~ 49)
- “Sơ Cửu, vô giao hại, phỉ cữu ; gian tắc vô cữu”.
- “Chín Đầu, chưa đi lại giao du thì chưa mắc họa, tự nhiên thì không có cữu hại, nhưng tất phải nhớ là cần cẩn thận như lúc gặp gian nan, như vậy thì mới không gặp cữu hại”.
- Tượng “Đại hữu Sơ Cửu, vô giao hại dã” – Chín Đầu nếu không giao du đi lại với ai, thì cũng không mắc phải họa hại. Thân tuy ở cuộc “đại hữu”, nếu giữ cho sự ăn ở của mình được yên ổn, không lạm “giao” với vật, thì có thể vô hại.
Tuổi bác đâyhả? Chột cống. Bản lĩnh đây, sợ ai đâu nà...hi

Tuổi bác đâyhả? Chột cống. Bản lĩnh đây, sợ ai đâu nà...hi
Dạ không ạ, em thì sợ nhiều người và không có đủ bản lĩnh ạ... chân tình.Thiền sư giao lưu với các ace khác giúp em nhé... tính em hay cà rỡn, với những người nghiêm túc thì có lúc mạo phạm là điều khó tránh khỏi. Tạ Thiền sư!

1984. Giáp tý. Hải trung kim. Vàng dưới đáy biển.
Tuổi trẻ lao đao vất vả. Ngoài 45 tuổi mới dần ổn định. hì.
Kệ lăn tiếp cho đời già dặn.
Hiiii

@Kỷ Sửu :em mua FLC thiệt hả?Giá nào?Nếu thật sự, anh lấy tin"tình báo "cho em nhé.
Dạ em chưa mua anh ơi, em với ông Mó cờ bạc vài trăm cổ với con DCL, ủng hộ chị tay to... chị đang thấy cô đơn, lạc lõng ạ!
FLC em cảm ơn anh, anh làm vậy là hại em đấy, cứ để em thử sức với năng lực của mình... thắng / thua nó mới có ý nghĩa (với bản thân em). Anh cho em cái tin, em lại loạn não vì không biết cách xử lý...hic

Status
Not open for further replies.
Back