Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
mềnh chỉ chia sẻ view TA
2 ac lại soi cách đánh của a ấy để làm gì?! :106:
Em không bình luận gì cách đánh của bác ấy, chỉ là cũng đang theo dõi case này nên thử đưa ra góc nhìn cá nhân thôi.
Mà luận điểm trên cũng từ TA ra đấy chứ? Hay em nhầm :4:

Thế mà bài bị xóa sạch, cứ như em phạm tội hình sự vậy, kể cũng lạ...
Chim huynh vừa có ơn, vừa có tài, vừa tu giỏi. Em khen công khai mà cũng thành tội. Anh ấy là 1 trong 2 người em đã gặp ngoài đời. Cảm phục khi giao lưu!
E ko hiểu anh Culi và chị TTN có chuyện gì thế, đọc lướt nên ko rõ a.
Chị TTN và anh Culi: em nghĩ cái gì cho qua được thì cho quá, ko nên nặng lời, lấy niềm vui làm chính.

[10:21:30 AM] huydert 15218: thực ra giờ đỏ nhẹ hay xanh nhẹ tốt nhất
[10:21:39 AM] huydert 15218: chứ xanh đỏ mà mạnh đều ko tốt
[10:23:06 AM] Tunglt: (y)
[10:23:15 AM] Tunglt: VNI cứ loanh quanh là ngon
[10:23:21 AM] Tunglt: con nào mạnh thì tăng
paste vô đây cho 4rum đông vui
Đôi bên tạm hưu chiến nghe ngóng tâm tình bà con sau phát bụp hôm qua, vài ngày nữa dư lào thì cứ bình tĩnh chờ thôi :1:

E ko hiểu anh Culi và chị TTN có chuyện gì thế, đọc lướt nên ko rõ a.
Chị TTN và anh Culi: em nghĩ cái gì cho qua được thì cho quá, ko nên nặng lời, lấy niềm vui làm chính.
Thầy ạ, nick Culi đã gieo mình xuống sông... mong được siêu thoát rồi!
Hiện tại là nick Bạch Vân đang lởn vởn, giao lưu với anh Chim là chủ đạo, anh Bàng là phụ đạo.
Kính cẩn khép mình để hóng...

Đôi bên tạm hưu chiến nghe ngóng tâm tình bà con sau phát bụp hôm qua, vài ngày nữa dư lào thì cứ bình tĩnh chờ thôi :1:
mai cuối tuần rồi.
KB xấu: làm 3 cây nến ngáo ộp (thêm hôm nay và mai, close tuần nát bét)... kết luận khỏi cưỡng.
KB ko biết tốt hay xấu: các kiểu khác :24:

Lâu lâu dừng xe để giảm nhiệt, đổ xăng, xoa bóp chân cẳng...nhân tiện thăm thú cảnh quan luôn :4:
Cây gậy đỏ-to-dài hôm qua muốn clear không thể trong vài phiên được :1:

Status
Not open for further replies.
Back