Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Dạ, thời điểm hiện tại là quá tốt để làm 1 cú con mèo nẩy... rồi sau đó đi đâu thì tính tiếp. death cross sắp xuất hiện.. không tăng bây giờ thì khi nàoooo
Death cross hay golden cross mỗi lần lên báo là mình canh làm ngược lại...hic
Mình chơi với Mèo Tây quen, nên chỉ nhòm MA200. Mèo Ta chán lắm, chả có khí phách & dính biên độ 7%... nó làm tụt cảm xúc. Lúc máu đang tồn lên não thì trắng mua/bán... Ko có những pha x3 - x5 /ngày!

Anh @Chán luôn sẵn lòng đc tag ạ :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Thui Thầy, anh mình là tượng đài, mình chỉ theo học mót.
Đúng là mình im, đánh nhau với Mèo Tây. Tại Rái gud boy, ngoáy mình, mình ngoái lại... thế là bỏ chại mất tiu. Haiyyy
2h xanh, chính xác ngé, tự hào là người thứ 2 ở VC, ra được rìa vũ chụ = trí tưởng tượng. Sao tìm Chị mình nhỉ? Chị ở vũ chụ nào...

Death cross hay golden cross mỗi lần lên báo là mình canh làm ngược lại...hic
Mình chơi với Mèo Tây quen, nên chỉ nhòm MA200. Mèo Ta chán lắm, chả có khí phách & dính biên độ 7%... nó làm tụt cảm xúc. Lúc máu đang tồn lên não thì trắng mua/bán... Ko có những pha x3 - x5 /ngày!
Dùng death hay golden cross ở VN là máy móc và quá muộn nhề. Lý thuyết TA ở TT T0 nó phải khác T+ lại còn què ở xứ ta chớ :19:

Thui Thầy, anh mình là tượng đài, mình chỉ theo học mót.
Đúng là mình im, đánh nhau với Mèo Tây. Tại Rái gud boy, ngoáy mình, mình ngoái lại... thế là bỏ chại mất tiu. Haiyyy
2h xanh, chính xác ngé, tự hào là người thứ 2 ở VC, ra được rìa vũ chụ = trí tưởng tượng. Sao tìm Chị mình nhỉ? Chị ở vũ chụ nào...
Ác, ác quá. Ác như là ... ấy, người ta đã ngụ yên còn lôi dậy :19:

Status
Not open for further replies.
Back