Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Hag quanh 9 múc quá đẹp :)). giờ thì hold thôi anh múc chi nứa
Đn ngồi đếm cua giúp Táo Ca. Ảnh múc 2k5, hẹn sau 3 năm mới bán. Cuối năm nay là đúng 3 năm đó sp.
Vê lù thiệt, nếu lên tận 25 thì Táo Ca x10 với 1 mã duy nhất. Sờ tai Romantist thống trị VC. Lúc đó ảnh online show acc, thì chắc nhìu người ngất vì nhỡ cười đùa (trong đó có cả đn)... :109:

Đn ngồi đếm cua giúp Táo Ca. Ảnh múc 2k5, hẹn sau 3 năm mới bán. Cuối năm nay là đúng 3 năm đó sp.
Vê lù thiệt, nếu lên tận 25 thì Táo Ca x10 với 1 mã duy nhất. Sờ tai Romantist thống trị VC. Lúc đó ảnh online show acc, thì chắc nhìu người ngất vì nhỡ cười đùa (trong đó có cả đn)... :109:
Quá kinh :17::17:

Ngồi ngoài vẫn mát hơn :57:

Last edited:
Ui là trời, nick mới mà sao ngâm cứu sâu sắc về tương lai vậy, thế này thầy phải đổi ních thành Gà chọi mới phải chứ J/K :21:

So với các bác ở đây thì em còn gà lắm. Em ngưỡng mộ chị Pelosi nhất nên em cũng đi mò váy xem đội làm luật họ đang nghĩ gì, đang làm gì để từ đó đầu tư cho hiệu quả nhất :D. May mắn là công việc em làm thì được đi hóng hớt chút đỉnh nên mới vào đây hỏi xem các bác nghĩ sao để học hỏi.

Thầy am hỉu quá, em cũng ko dám bàn sâu. Em vẫn đang trên nấc thang học hỏi và mò mẫm thôi ạ.
Cái trend em bắt nó dạng dạng như Scale AI ấy Thầy. Nó sẽ là tương lai sáng rực. Nhưng cũng có thể, em ko đứng được dưới ánh sáng đó, vì đã gục ngã cách công tắc bóng đèn 1 bước chân ạ!
Nghe thế thì em cũng mờ mờ hiểu ý bác muốn làm gì. Thế thì chúc bác đánh nhanh thắng nhanh, nhanh hơn tốc độ đội outsource ở ngoài nó chép ý tưởng của bác

Status
Not open for further replies.
Back