Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Íu hay ko íu, cứ đợi sau 2h15 sẽ rõ...
Ăn gì là 1 phạm trù, khá ư rối loạn...ec ec
Íu thì chịu đi, còn bày đặt :1cool_look_down:
Trưa đang chợp mắt, tự dưng nhớ cái bài toán của F1 : "Mỗi ngày U ra bán ngoài chợ được 15k tỏi. Hòi : để mua được cái Bành = 1 triệu tỏi phải bán bao nhiêu phiên chợ? :2cool_sexy_girl:
Nhớ tới thôi vã mồ hôi tỉnh liền ông ợ :2cool_burn_joss_stick:
Ráng cày cho thiệt là mệt, để tối về còn ngủ, chứ không ốm mất :2cool_after_boom:

Íu thì chịu đi, còn bày đặt :1cool_look_down:
Trưa đang chợp mắt, tự dưng nhớ cái bài toán của F1 : "Mỗi ngày U ra bán ngoài chợ được 15k tỏi. Hòi : để mua được cái Bành = 1 triệu tỏi phải bán bao nhiêu phiên chợ? :2cool_sexy_girl:
Nhớ tới thôi vã mồ hôi tỉnh liền ông ợ :2cool_burn_joss_stick:
Ráng cày cho thiệt là mệt, để tối về còn ngủ, chứ không ốm mất :2cool_after_boom:
Đêm không sao, trăng lên cao, siêu nhân gao, bay lên cao, đang lao xao, rớt xuống ao, có cái phao, nên chả sao. Thế là kết thúc một câu chuyện tào lao.
Khuyết Danh!

Lười úp ảnh Acc, tui nói gọn cho Rái hỉu nhé: Tui full cổ, only Bank. Lên 1500đ mới chốt.
Phun gì kệ ông, tui không care, khỏi khoe.:4cool_doubt:
Nói là không nghĩ, nhưng vẫn cứ muốn chửi thề quá mà.
Của lợ chúng nó, kể cả Ết Bơ Vơ, đứng ra gánh đòn cho cướp nó thụt két từng ấy tiền, thuế của dân đen chứ đâu :3smiley_vn21:
Rất nhiều người, xem như chẳng có gì...!

Phun gì kệ ông, tui không care, khỏi khoe.:4cool_doubt:
Nói là không nghĩ, nhưng vẫn cứ muốn chửi thề quá mà.
Của lợ chúng nó, kể cả Ết Bơ Vơ, đứng ra gánh đòn cho cướp nó thụt két từng ấy tiền, thuế của dân đen chứ đâu :3smiley_vn21:
Poá tai, hỏi cái phao đã, tui trả lời rõ, xong lại bảo ko care?
Kiểu con quạ, cứ ăn khế là trả vàng ấy. Có care đâu túi mấy gang? Thích thì bay, ko thích thì cho xuống biển ngắm nàng tiên cá.
=> Thôi Rái đi chạy grab đi, chớ loay hoay ngắm bảng. :D

Poá tai, hỏi cái phao đã, tui trả lời rõ, xong lại bảo ko care?
Kiểu con quạ, cứ ăn khế là trả vàng ấy. Có care đâu túi mấy gang? Thích thì bay, ko thích thì cho xuống biển ngắm nàng tiên cá.
=> Thôi Rái đi chạy grab đi, chớ loay hoay ngắm bảng. :D
Ra tui về bờ được là nhờ ông phải không? :cute_smiley56:
Tạ ơn Chán ka, lỡ có đi xa cũng đừng trách la, nhá :cute_smiley62:
Còm cúi, xi du sau :103:

Nói vậy chứ VRE không thể từ 12 về 22 đâu
con bài tẩy cuối cùng để úp nđt
chắc cùng lắm về 20
về đến đấy mình lại phải cắn thôi....
kiểu phát hành riêng lẻ rồi dilute cổ đông nhỏ lẻ như các tỷ phú đang làm thì e ko dám bàn, nhưng e nghỉ chơi với hội đó cờ huynh ạ
Còn vre e nghi là nó chỉ gd trong 1 cái biên nào đó cố định và duy trì như thế

kiểu phát hành riêng lẻ rồi dilute cổ đông nhỏ lẻ như các tỷ phú đang làm thì e ko dám bàn, nhưng e nghỉ chơi với hội đó cờ huynh ạ

à đang kỳ vọng thương thuyết bán vre thành công
hơn năm nay rồi
với các cty ck năm nay revise 2 lần giá vre vì quá rẻ... định giá trên 35 hết lượt
thoát khỏi V phét thì vre có cửa cất cánh
mà trước khi V phét thoái thì chắc phải có cú hích...

Có phrl để pha loãng đâu em?

Ra tui về bờ được là nhờ ông phải không? :cute_smiley56:
Tạ ơn Chán ka, lỡ có đi xa cũng đừng trách la, nhá :cute_smiley62:
Còm cúi, xi du sau :103:
Ko phải, tui mới vô 2 hôm à. Nay hàng về Acc... Rái ơi.
Cái này là đầu tư dài hạn, ko lo, ko cắt. Ngắn hạn thì tui vẽ chart con Ếch Xanh, gần x100 lần rồi đó. Sáng giờ x2 rùi đó...ko tin hỏi Sp @TuanMinh kỉm chứng.
Văn chương trau chút làm j? Ngồi xem thế sự, vẽ chart theo tâm thế người chơi, đó mới là cảnh giới cao thâm.

Ko phải, tui mới vô 2 hôm à. Nay hàng về Acc... Rái ơi.
Cái này là đầu tư dài hạn, ko lo, ko cắt. Ngắn hạn thì tui vẽ chart con Ếch Xanh, gần x100 lần rồi đó. Sáng giờ x2 rùi đó...ko tin hỏi Sp @TuanMinh kỉm chứng.
Văn chương trau chút làm j? Ngồi xem thế sự, vẽ chart theo tâm thế người chơi, đó mới là cảnh giới cao thâm.
Vậy thôi, khỏi trau chuốt.
Nay teo chục poi...
Mai Black Friday...
Chạy....:2cool_go:

Ủa, thì chạy đi...xong lại chạy về. Kỉu gì cũng chạm 1500đ. hihi
Có, mùa quýt đó, ráng chờ....
Bank big4 chắc không chết, chỉ cờ ẹp...!
Mà ông thì đầu tóc chứ đầu tư gì...Vớ vẩn về bị vợ gọt hết rồi cũng nên...:2cool_sexy_girl:
Giờ chỉ có...Chạy...
Mà sao không thấy lệnh ""Chạy"" đâu vậy trời? :cute_smiley23:

Có, mùa quýt đó, ráng chờ....
Bank big4 chắc không chết, chỉ cờ ẹp...!
Mà ông thì đầu tóc chứ đầu tư gì...Vớ vẫn về bị vợ gọt hết rồi cũng nên...:2cool_sexy_girl:
Giờ chỉ có...Chạy...
Đang hói, sắp tới có khi sờ tai qua Đầu Trọc. Ko chạy, đầu cơ ko thành thì đầu tư. Cứ ngồi, đầu tư ko thành thì đầu trọc.
:21:

Status
Not open for further replies.
Back