Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Coi như góp bổ sung vốn. Mà VIC tỷ lệ nhiều hơn, góp ít hơn là cổ đông VIC có lợi rồi

Thế tóm lại là hiến hay góp vốn bổ sung... góp bổ sung thì tỷ lệ sở hữu tăng bao nhiêu. Góp bổ sung mà nói là hiến... là lừa à?.... Mà cho ít nhiều thì 1 đồng cũng là của cổ đông nhỏ lẻ nhá, đừng có nói tao cđ 90% nên tiền tao là chính... tiền cđ đem làm từ thiện cho thiên hạ bên mẽo thế... thì chắc tự khuân về nhà mình cũng gấp vạn lần nhiều hơn

Phụ nữ là cứ hay mập mờ khi yêu say đắm... bảo sao hay dại trai...

Thế tóm lại là hiến hay góp vốn bổ sung... góp bổ sung thì tỷ lệ sở hữu tăng bao nhiêu. Góp bổ sung mà nói là hiến... là lừa à?.... Mà cho ít nhiều thì 1 đồng cũng là của cổ đông nhỏ lẻ nhá, đừng có nói tao cđ 90% nên tiền tao là chính... tiền cđ đem làm từ thiện cho thiên hạ bên mẽo thế... thì chắc tự khuân về nhà mình cũng gấp vạn lần nhiều hơn

Phụ nữ là cứ hay mập mờ khi yêu say đắm... bảo sao hay dại trai...
Chủ trương là cần bổ sung vốn vaf không gây thiệt hại cho cổ đông nhỏ, còn cụ thể làm thế nào có bọn nhỉ nó lo nhé. Miễn là tuân thủ đúng pháp luật

Chủ trương là cần bổ sung vốn vaf không gây thiệt hại cho cổ đông nhỏ, còn cụ thể làm thế nào có bọn nhỉ nó lo nhé. Miễn là tuân thủ đúng pháp luật

lại mập mờ...

cổ đông nhỏ đi góp tiền vào cái cty âm vốn chủ mà không thiệt hại hở?

Pháp luật không động vào tức là ăn cắp, trộm chó mà không bị bắt thì cũng vô tư hả... chó nhớ trộm chó ta nhe, dưới 2 triệu không bị hình sự đâu...

Mà nghĩ sao so anh với...

lại mập mờ...

cổ đông nhỏ đi góp tiền vào cái cty âm vốn chủ mà không thiệt hại hở?

Pháp luật không động vào tức là ăn cắp, trộm chó mà không bị bắt thì cũng vô tư hả... chó nhớ trộm chó ta nhe, dưới 2 triệu không bị hình sự đâu...

Mà nghĩ sao so anh với...
Có hai con đg, cho nó phá sản hoặc góp thêm.
Ko, chưa phá thì phải góp thôi.
Không thiệt là vì cty cổ phần, đúng ra việc góp bổ sung vốn mà ko thay đổi tỷ lệ sở hữu thì phải góp theo tỷ lệ.

Thay mặt đội:
1. Vin Nô - VFS
2. Thaco Nô - HNG
Em zai cảm ơn anh chị về 1 buổi trưa thật đẹp ạ! Em đã học được skill tranh luận của giới tri thức, qua đó, em tự hứa, sẽ rèn luyện bản thân ko chửi thề, nói tục... trên các phố room khác nữa. :113:

:21::21::21:
Bổ sung thêm là ma trận các cty con của VIC thì cũng chả kém ma trận các cty con của VTP là mấy :19:
Việc của chế là kiếm tiền dựa trên nhận thức sai lệch của những người tham gia thị trường.
Ai cũng trả giá đúng thì còn đâu yield gap :1:

Last edited:
Việc của chế là kiếm tiền dựa trên nhận thức sai lệch của những người tham gia thị trường.
Ai cũng trả giá đúng thì còn yield gap :1:
Chế kiếm tiền là việc của chế, theo những gì chế tin :5:
Anh em bàn luận phản biện là việc của anh em, không ai có quyền bịt mồm hay quy chụp là GATO với tỷ phú được :21:

Chế kiếm tiền là việc của chế, theo những gì chế tin :5:
Anh em bàn luận phản biện là việc của anh em, không ai có quyền bịt mồm hay quy chụp là GATO với tỷ phú được :21:
Đúng quá anh ạ, trưa nay em chép vào vở được mấy đoạn hay liền.
Mai kia lên content cho sấp nhỏ nó tạo clip, chế meme, tung khắp mạng XH câu like... (em xin phép ghi là khuyết danh anh nhé, tránh ảnh hưởng xóm nhà lá ta). Hihi

Ba là tên cướp vàng, Mẹ là tên cướp đô, Con là tên cướp đồng hồ, 3 tên cướp lưu manh, la là lá la la ... Cướp hết 1 ngân hàng.
Đây sẽ làm đoạn nhạc nền của Trailer...em mới copi & paste. Thks Anh Chị again, ý tưởng thật tuyệt ạ!

Status
Not open for further replies.
Back