Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Vâng, rất mượt mà, và thế là...Cờ ẹp :102:
Lợi bất cập hại, lõm thêm 1 buổi chạy :dash:
Mình biết cái view của Đệ rồi, Đệ ko lo chạy grab để mình ngắm Mèo? Nó vẽ kiểu j kệ nó, close nhìn nến là xong.
Thái độ quan trọng hơn trình độ...

Mình biết cái view của Đệ rồi, Đệ ko lo chạy grab để mình ngắm Mèo? Nó vẽ kiểu j kệ nó, close nhìn nến là xong.
Thái độ quan trọng hơn trình độ...
Lâu lâu thả cái bùm, lông vừa nhú là mấy chú bâu vào vặt :2cool_after_boom:
Thái hay Trình, thậm chí Thánh độ cũng chơi không lại, tui biết chứ không đoán.
Nốt hôm nay thôi, từ mai ta lại Grab.
Baii en xi du sau :2cool_go:

Lâu lâu thả cái bùm, lông vừa nhú là mấy chú bâu vào vặt :2cool_after_boom:
Thái hay Trình, thậm chí Thánh độ cũng chơi không lại, tui biết chứ không đoán.
Nốt hôm nay thôi, từ mai ta lại Grab.
Baii en xi du sau :2cool_go:
Chắc kèo vậy thì SOẠT liền đi, chạy grab chi cho khổ dữ... Ngày kiếm 300k, khấu hao xăng xe nữa chắc còn 200k quớ. Hic

Vầng.. với cả sáng đánh bả đc cậu Vàng bên Fx nữa ạ =)))
Thầy Híp làm thang máy, kéo Rái lên bờ giúp... Thấy him chạy grab khộ quá, mà cứng đầu, ko nghe. :))
yada yada yada

Nở phản ứng với tin xấu thế này là khá tích cực…. thắp lên hy vọng có cái tết ấm no… hôm nay bán nhả hết mg cho yên tâm công tác… phun mệc với cái tin cuối tuần biết là chuyện cũ rích nhưng vẫn bồn chồn :))
Chắc chắnnn cũng tốt đúng ko anh..

Thầy Híp làm thang máy, kéo Rái lên bờ giúp... Thấy him chạy grab khộ quá, mà cứng đầu, ko nghe. :))
yada yada yada
em còn non lắmmm ... có cái zòng zọc nhưng chắc Rái ca vẫn thích đi Xộp điệnnn
Đang học Pháp kềuuu tìm cho mình 1 lối đi riêngggg

em còn non lắmmm ... có cái zòng zọc nhưng chắc Rái ca vẫn thích đi Xộp điệnnn
Đang học Pháp kềuuu tìm cho mình 1 lối đi riêngggg
An tâm, với cải tội báng bổ của Rái, sắp tới đánh long short j cũng die, thậm chí đứng ngoài cũng lõm. Ahaha
=> Thầy luyện kungfu Ăng Lê, Pháp Kều, Mão nhão... cũng win Rái hết. Mong Thánh phù trợ Thầy Híp tới được chỗ sáng tươi. :3:

Nở phản ứng với tin xấu thế này là khá tích cực…. thắp lên hy vọng có cái tết ấm no… hôm nay bán nhả hết mg cho yên tâm công tác… phun mệc với cái tin cuối tuần biết là chuyện cũ rích nhưng vẫn bồn chồn :))
Chà, Bác ra vào nhịp nhàng chuẩn chỉ phết nhỉ :113:

An tâm, với cải tội báng bổ của Rái, sắp tới đánh long short j cũng die, thậm chí đứng ngoài cũng lõm. Ahaha
=> Thầy luyện kungfu Ăng Lê, Pháp Kều, Mão nhão... cũng win Rái hết. Mong Thánh phù trợ Thầy Híp tới được chỗ sáng tươi. :3:
Đội ơn Kaka... Ánh sáng phía cuối đường hầmm ^^!

Status
Not open for further replies.
Back