Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Em bận uống cafe lắm, thời gian đâu mà nghe các ông nghị họp :)))
Mà em thấy bỏ tiền túi đầu tư sang Mỹ mà :)))
Chỉ có 1% dân chứng có thể kiếm được tiền từ nhà V. Thế nên họ ko bao giờ nói góc nhìn và cách thức của họ nhà V lên Social.
Cafe chém ró mới là thượng sách.
:)))

Đồng view với Thầy, em còn sợ bật ko lên được 45 ấy chớ, 50 xa xôi quá...ac ac
CK thì thực ra
Chỉ có 1% dân chứng có thể kiếm được tiền từ nhà V. Thế nên họ ko bao giờ nói góc nhìn và cách thức của họ nhà V lên Social.
Cafe chém ró mới là thượng sách.
:)))
Anh V mình chỉ lướt thôi ( nhỏ lẻ mà) cơ mờ lâu rồi từ 2017 thôi!

Thì đấy , thịt loại 3 cứ đôn lên loại 1. Báo cáo Bác Em cũng Nga lợn đi từ 9x nên em không lạ gì các Ảnh cả. Và Em rất dị ứng với các Soái. Để được như ngày hôm nay các Ảnh cũng thịt không biết bao đối thủ ở bển ý đấy , tốt lành méo gì
Tăng quá mạnh..súc dc gì chưa, miễn có anh là cờ là dc...còn xúc hay không thì tùy. nói chung vn hùng cường thì cần 1 vài anh 4 đại bẩn..cỡ anh ôm bồn cầu mul tesla đó. mấy anh đó thì không nên bàn ảnh có đạo đức hay hông??? hiiiii

CK thì thực ra

Anh V mình chỉ lướt thôi ( nhỏ lẻ mà) cơ mờ lâu rồi từ 2017 thôi!
Anh V em thương ảnh lắm, ảnh cứ mang tiền dúi vào túi, từ chối hoài ko được.
Nhưng, khổ là chỉ đạo của bên trên, ko cho phép em nói tốt 2 con Ếch V khúc này. Em chỉ nói được 2 mặt: Xấu và Tồi Tệ thôi ạ.
:(((

Anh V em thương ảnh lắm, ảnh cứ mang tiền dúi vào túi, từ chối hoài ko được.
Nhưng, khổ là chỉ đạo của bên trên, ko cho phép em nói tốt 2 con Ếch V khúc này. Em chỉ nói được 2 mặt: Xấu và Tồi Tệ thôi ạ.
:(((
thầy làm NV nháy phao chìm để cover lại hàng cho ảnh à???

thứ nhất là chị của chán thì không phải đậu vừa rang
thứ hai là thắng dc là nhờ tình iu điích thựt, lúc nó 40-60 cũng 50% như ai??? còn hơn cả hàng cờ đâu hông thấy ai chê
Chị em chỉ ở Top 1.0001%, và đang cố vươn lên 1% thôi Thiết ca.
Từ ngày Nát Quát, thì Khổng Minh cứ nhìn Chị em và stress... Nay anh Minh ảnh cũng relax hơn tí rồi ạ. Em nằm mộng thấy ảnh báo về!
:21:

Chị em chỉ ở Top 1.0001%, và đang cố vươn lên 1% thôi Thiết ca.
Từ ngày Nát Quát, thì Khổng Minh cứ nhìn Chị em và stress... Nay anh Minh ảnh cũng relax hơn tí rồi ạ. Em nằm mộng thấy ảnh báo về!
:21:
Con gái chị thi SAT được 1.490, cũng ở cái ngưỡng chênh vênh thế này :21:

Status
Not open for further replies.
Back