Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
1 STB bị nhảy nhóm nợ mạnh nhưng vẫn xanh mạnh, 1 NVL ko còn dg để làm lại nhưng vẫn xanh mạnh nên TT bật tăng mạnh cũng là điều bình thường.

1 STB bị nhảy nhóm nợ mạnh nhưng vẫn xanh mạnh, 1 NVL ko còn dg để làm lại nhưng vẫn xanh mạnh nên TT bật tăng mạnh cũng là điều bình thường.
Từ hôm thầy oánh VIC mềnh đang băn khoăn chưa biết thầy chiên Trứng theo trường phái gì vậy ợ. Thầy bật mí quan điểm lý do lựa chọn hàng được không :105:

Đầu cơ ko bao giờ Chết. Nó ở đó và mãi ở đó, có điều, kể từ vụ anh Quýt bị khui... Bồ Công Anh đã mở lời, Bộ Tài Chén, UB Chợ Khoái tích cực giao lưu với nhau, cung cấp thông tin định kỳ...
=> Làm sao để cấp tín dụng khống cỡ 500 lần cho nội bộ quay tay, như bọn Zikzok đồn thổi về Quýt idol? Làm được thì sóng đầu cơ quay về ngay và luôn Thầy Bé ơi!
Just đùa...
Lại hết pi quan ròi à ? Haiza

Vâng ạ, chào bác bác có khỏe không lăm ăn vẫn tốt ạ.
Sau mấy năm bận rộn việc cá nhân, gia đình, nay em quay về với VNI ạ
Em cũng mới vào đọc bình luận của các ace, theo dõi thị trường theo sự kiện #Vin để tìm cơ hội .
4 năm nay làm ăn thì ok nhưng sức khoẻ thì càng ngày càng kém cô ạ.

Hôm qua có thể coi là một phiên Follow Through Day - FTD, tuy nhiên VNI tăng <1,5% và Volume hơi yếu.
Giá đóng hôm nay mà thấp hơn giá mở hôm qua thì các cụ chuẩn bị củi lửa thật nhanh nhé :1:

Status
Not open for further replies.
Back