Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Đầu giờ thận trọng thế này tốt hơn kéo đầu phiên… nhiều cái xô đầy nước lãi >10% ngắn hạn chực chờ vào phiên chiều… hôm nay là phiên quan trọng thể hiện ý chí mẻo mỡ… đặc biệt chú ý cầu to ăn giá lên… nếu ko có phải đợi đáy hai…. quan sát thận trọng…
Đợt này tập trung chú ý họ nhà bất…

Tỷ giá đã giảm khá mạnh rồi nhỉ
Các yếu tố rủi ro tác động đang dần theo hướng có lợi cho TTCK
Liệu các Anh đã ôm đủ chưa để làm vòng mới hay lại vẽ chuyện khác
FED dù ko tăng ls nữa, nhưng neo lâu, dự kiến đến T6/2024 thì vẫn còn nhiều rủi ro a ạ
Trong nước thì các DN BĐS đang ngáp ruồi
...
=> Nói chúng e chưa thấy gì sáng sủa

FED dù ko tăng ls nữa, nhưng neo lâu, dự kiến đến T6/2024 thì vẫn còn nhiều rủi ro a ạ
...
Đồng cảm vãi, mình cùng view với Thầy, thế nên bỏ đi làm Startup, full cash đúng đáy again. Đen mãi chưa dứt...
:2cool_after_boom:

Đồng cảm vãi, mình cùng view với Thầy, thế nên bỏ đi làm Startup, full cash đúng đáy again. Đen mãi chưa dứt...
:2cool_after_boom:
A cứ in chí. Em dự đoán phải có 1 đợt giảm sâu nữa mới đúng logic cho a vào hàng. Lấy lại tất cả những gì thuộc về a :1cool_byebye:

A cứ in chí. Em dự đoán phải có 1 đợt giảm sâu nữa mới đúng logic cho a vào hàng. Lấy lại tất cả những gì thuộc về a :1cool_byebye:
Thầy an tâm, mình xem nàng Ni như Gái Xinh, mình dụ Gái chứ chả bao giờ bị Gái dụ. Uốn éo trước mắt mà đo không đủ số, là mình cài số de...Nhưng mờ, đôi lúc, cũng dính phải mấy em Trap Girl, cao tay hơn mình thì đành chịu mất ít tiền, đổi lấy trải nghiệm.
:2cool_go:

Nhìn vĩ mô vẫn thấy hoài nghi quá...Chả nhẽ ?:102:

...
Thuần tâm lý ra mà xét lúc ai cũng thấy vĩ mô nát bét, DN nát tươm, nghi ngờ khắp nơi là lúc giá cp khá hợp lý để mua sắm đấy :5::71:
Giờ là lúc soi thật kỹ xem đã rẻ thật chưa, có khả năng rẻ nữa hơn được không, biên an toàn dư lào.... rồi mở ví cân đong r/R :19:

Status
Not open for further replies.
Back