Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Ví dụ chị mua SZC giá 36 ở tk riêng của chị, sau đó mua ở tk mẫu 36.5, lập tức các tk follower mua lên, tùy tình hình thị trg chị sẽ cân nhắc bán ở tk của chị giá nào, sau đó sẽ bán ở tk mẫu .... quá trình đó lặp lại càng nhiều càng ngon.
tất nhiên anh ta luôn mong follower có lãi. Nhưng họ lãi hay lỗ thì tk của anh ta và tk mẫu ít khi lỗ lắm.
Hi cái này bên coin nó làm nhiều lắm chị, nó hay có mấy cái group private, phải nộp tiền để được tham gia.
XOng nó sẽ Long sẵn giá 36 và đặt chốt lãi 3% , rồi call cho group và bùm giá coin bay từ 3-5% =)) :15::15:, và tụi nó rất hay call hàng có volume thấp hihi. Tương tự short nó cũng làm vậy =)) 1 lần call là auto lãi.

Ví dụ chị mua SZC giá 36 ở tk riêng của chị, sau đó mua ở tk mẫu 36.5, lập tức các tk follower mua lên, tùy tình hình thị trg chị sẽ cân nhắc bán ở tk của chị giá nào, sau đó sẽ bán ở tk mẫu .... quá trình đó lặp lại càng nhiều càng ngon.
tất nhiên anh ta luôn mong follower có lãi. Nhưng họ lãi hay lỗ thì tk của anh ta và tk mẫu ít khi lỗ lắm.
Nếu vậy, có sợ đi theo vết xe của các anh làm giá ko chị? Chứng minh được là tiêu... Khôn 30 năm, dại trong 1 giấc ngủ?
Thôi em xin bỏ qua, để giải toán F0 ạ. Nghe Thầy Mó, cái j dễ làm trước, chứ ko là bị lưu ban thêm năm nữa. :(

Hi cái này bên coin nó làm nhiều lắm chị, nó hay có mấy cái group private, phải nộp tiền để được tham gia.
XOng nó sẽ Long sẵn giá 36 và đặt chốt lãi 3% , rồi call cho group và bùm giá coin bay từ 3-5% =)) :15::15:, và tụi nó rất hay call hàng có volume thấp hihi. Tương tự short nó cũng làm vậy =)) 1 lần call là auto lãi.
Có con nào sắp bum 3% ko sp, cho đồ nhi ăn ké 2.5% thôi. Gỡ lại tí vốn... :((

Đa dạng hoá thu nhập, kiếm chỗ này đắp chỗ kia, chỉ cần trúng vận, lại quay về cuộc sống chanh xả.
Tôi nhắc ông nhớ, tôi ko quan tâm người khác nghĩ gì về tôi. Tôi chỉ quan tâm, tôi nghĩ gì về mình.
Vờ Ni mà xuống dưới 1100đ, cứ chặt chém tôi thoải mái. Từ giờ đến lúc đó, đừng nhắc tới màu đỏ. Tôi là bò tót, ko ưa màu đỏ. Sôi máu, tôi húc trúng bụng, đừng hỏi sao đau???
Nay xuống gặp Tổng đài rồi, ông muốn bị chém thành mấy khúc? :fight:
Tui không thích nói nhìu, đã có hẹn chỗ này, thì cứ tạt gúc mà xúc :gun_rifle:
Done rồi nhé, đóng tủ vứt khóa :beach:

Dòng bất rơi sớm rơi sâu nên rơi chậm và tốt thì có thể đi ngang tg tới…. Rủi ro lại chuyền cành sang các dòng khoẻ trên cao và chưa giảm mấy… hay gọi là sextour rotation… nhưng là biến thể cắm xuống… đang nghĩ thế nhưng qs xem nở có nghĩ khác ko???

Em nghĩ chuẩn anh ạ. CP tốt bao giờ cũng cố thủ rất tốt giai đoạn đầu mới giảm... vì nó tốt càng giảm càng mua rồi đến lúc trong danh mục có con o bán được hoặc margin quá đà đành lôi ra bán... nên cổ tốt hay rơi sâu vào đoạn cuối... hết những người tin tưởng cuối cùng rồi

Nay xuống gặp Tổng đài rồi, ông muốn bị chém thành mấy khúc? :fight:
Tui không thích nói nhìu, đã có hẹn chỗ này, thì cứ tạt gúc mà xúc :gun_rifle:
Done rồi nhé, đóng tủ vứt khóa :beach:
Ka đoán được Đệ sẽ lên, Ka gọi từ hôm qua mà.
Nhưng Ka tiêu đời, cháy acc rồi. Đợi ka mượn mấy chỉ vàng của vợ, rồi cùng đệ sang giàu...

Nếu vậy, có sợ đi theo vết xe của các anh làm giá ko chị? Chứng minh được là tiêu... Khôn 30 năm, dại trong 1 giấc ngủ?
Thôi em xin bỏ qua, để giải toán F0 ạ. Nghe Thầy Mó, cái j dễ làm trước, chứ ko là bị lưu ban thêm năm nữa. :(
Cho copy trade là dung dưỡng cho làm giá kiểu đó.
Nó ko cần đánh lên ảo như đội A7 anh lái Nhân, Quyết... Nó vặt ít, nhưng vặt nhiều lần. Follower cũng có người lỗ, người lãi, vả lại mất mỗi lần ko lớn (tính %) nên nếu ko cấm thì nó ko phạm pháp.

Em nghĩ chuẩn anh ạ. CP tốt bao giờ cũng cố thủ rất tốt giai đoạn đầu mới giảm... vì nó tốt càng giảm càng mua rồi đến lúc trong danh mục có con o bán được hoặc margin quá đà đành lôi ra bán... nên cổ tốt hay rơi sâu vào đoạn cuối... hết những người tin tưởng cuối cùng rồi
Cổ phiếu giữ giá cao trong lúc cả làng sập cũng ko chắc là cổ phiếu tốt đâu. Phụ thuộc nhiều vào vị thế và ý chí của tay to ở đó

Ka đoán được Đệ sẽ lên, Ka gọi từ hôm qua mà.
Nhưng Ka tiêu đời, cháy acc rồi. Đợi ka mượn mấy chỉ vàng của vợ, rồi cùng đệ sang giàu...
Thôi đừng Ta lắm Đệ, Tệ lắm Đa...
Từ lâu rồi tui với ông kẻ trên núi thằng dưới sông, chẳng trông mong gì được sất.:4cool_doubt:
Múc...ai sợ tránh ra cho Rái xúc...:6cool_boss:

Cổ phiếu giữ giá cao trong lúc cả làng sập cũng ko chắc là cổ phiếu tốt đâu. Phụ thuộc nhiều vào vị thế và ý chí của tay to ở đó
đã tốt lại còn phụ thuộc vào ý chí của tay to... thì đau còn là công ty đại chúng đúng nghĩa... mà lên sàn o là đại chúng đúng nghĩa sao gọi là tốt?
may nay 20-10 đó...

đã tốt lại còn phụ thuộc vào ý chí của tay to... thì đau còn là công ty đại chúng đúng nghĩa... mà lên sàn o là đại chúng đúng nghĩa sao gọi là tốt?
may nay 20-10 đó...
Mình đã chứng kiến kiểm soát cả mã có giao dịch trên 2k tỷ/phiên.

may nay 20-10 đó...
VSC dưới 25 có mua được không Cờ huynh?

VSC dưới 25 có mua được không Cờ huynh?

em đoán thôi, đang cố giữ giá anh ạ
định giá các thứ Ok lăn tăn mỗi CĐ lớn nghe nói ghê gớm quá qua vụ EIB, hay em nghe nhầm
style giống chị H, TT ngon mới đẩy, nhưng ngắn hạn phải giữ giá chắc cũng vì đang kẹt... nên nếu trong phiên có giá thấp thì chơi. Lần này không ... nữa ạ, Chán nó mắng

Thôi đừng Ta lắm Đệ, Tệ lắm Đa...
Từ lâu rồi tui với ông kẻ trên núi thằng dưới sông, chẳng trông mong gì được sất.:4cool_doubt:
Múc...ai sợ tránh ra cho Rái xúc...:6cool_boss:
Ka biết lỗi rồi mà.
Lúc sang giàu, Ka Đệ tương tàn vì đố kị tiền quyền. Còn lúc này, có củ khoai củ mì, chia nhau cho ngọt, cho bùi, có j trong bụng nữa đâu, mà tranh giành nhau hả Đệ.
Có câu ca dao: Gà cùng 1 mẹ, chớ hoài đá nhau. Nếu Đệ chưa hết giận, thì cứ đá Ka, phận làm trưởng, phận có lỗi, sẽ đứng im chịu đá. Ko oán trách 1 từ.
Haizzz, ko lẽ Ka lại up cái ảnh mấy chỉ vàng của v Ka lên cho Đệ xem, để tỏ lòng thành. Cần thiết đến mức đó ko Đệ Đệ? :102:

em đoán thôi, đang cố giữ giá anh ạ
định giá các thứ Ok lăn tăn mỗi CĐ lớn nghe nói ghê gớm quá qua vụ EIB, hay em nghe nhầm
style giống chị H, TT ngon mới đẩy, nhưng ngắn hạn phải giữ giá chắc cũng vì đang kẹt... nên nếu trong phiên có giá thấp thì chơi. Lần này không ... nữa ạ, Chán nó mắng
Dạ, anh đừng lo em buồn, em vẫn đợi 3 chấm để tập điền vào ô trống. Chỉ cần em điền đúng 1 lần, em sẽ gỡ lại được những gì em đã mất. Em tin anh!

Ka biết lỗi rồi mà.
Lúc sang giàu, Ka Đệ tương tàn vì đố kị tiền quyền. Còn lúc này, có củ khoai củ mì, chia nhau cho ngọt, cho bùi, có j trong bụng nữa đâu, mà tranh giành nhau hả Đệ.
Có câu ca dao: Gà cùng 1 mẹ, chớ hoài đá nhau. Nếu Đệ chưa hết giận, thì cứ đá Ka, phận làm trưởng, phận có lỗi, sẽ đứng im chịu đá. Ko oán trách 1 từ.
Haizzz, ko lẽ Ka lại up cái ảnh mấy chỉ vàng của v Ka lên cho Đệ xem, để tỏ lòng thành. Cần thiết đến mức đó ko Đệ Đệ? :102:
Lỗi phải gì?
Lúc phải action thì cứ action, đừng nhiều lời.
Bảng điện lag là lúc tay to hành động, còn nhỏ lẻ vào hang động.
Chán cứ ngồi đó ngao ngán, để Rái múc đằng cán :1cool_choler:
1 từ thôi...Xúccccccccccccccccc..................!!! :6cool_boss:

Lỗi phải gì?
Lúc phải action thì cứ action, đừng nhiều lời.
Bảng điện lag là lúc tay to hành động, còn nhỏ lẻ vào hang động.
Chán cứ ngồi đó ngao ngán, để Rái múc đằng cán :1cool_choler:
1 từ thôi...Xúccccccccccccccccc..................!!! :6cool_boss:
Để dép guốc ném vào đầu hay cướp hàng hả Rái đại đao tướng quân :1:

Status
Not open for further replies.
Back