Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Quay qua quay lại cả sáng vol được có hơn 5k tỏi… giá này chưa giảm đủ hấp dẫn? có điều gì đó phía trước làm mèo bự lo lắng?…. đạp thêm để gom tiền sợ hay đánh thốc để kéo tiền tham đây?
Quan sát thật kỹ với tâm thật bình…

bán ra 9 triệu chắc chỉ có anh
cuối phiên anh ấy đẩy tiếp.... mà muốn đấy phải có tiền... muốn có tiền thì sáng nay bán chứ tiền đâu
dự là sang tuần....
Ba chấm là lại toạch à anh Cá?
Nếu thế, thì chị em khổ răng khổ rứa? :17:

• Like
Reactions: TTN
Rolex hoàn toàn không dở nhưng được ưu ái quá do thời điểm
Sau khi bị cấm vận, bóng đá Anh được tái hòa nhập. Với lòng tự tôn cao, cộng với tầm nhìn kinh doanh, các tài phiệt Anh cố gắng PR bóng đá Anh để lấy lại thể diện...sau đó là các cơ hội kiếm tiền do quảng cáo..tài trợ...khuếch trương văn hóa nó cứ lần lượt xuất hiện tương hỗ nhau kéo guồng máy kiếm tiền chạy tít..
Rolex xuất hiện..có tài...được phong tước (cũng nằm trong cái chủ trương kinh doanh đã nói) và bắt đầu càng ngày càng xấu tính ông kễnh...
Cũng biết hút máu cầu thủ các clb khác, vùng vằng đòi hỏi ( ưu ái về thời gian, ưu ái về tình huống bóng...) càng về già càng ngáo quyền lực (cái này là thói đời, cũng khó trách nhưng là sự thật)
Hệ thống quan chức, tài phiệt thì đương nhiên ủng hộ Rolex (điển hình là vụ ăn không cái Rolex) vì vừa kiếm tiền, vừa khuếch trương văn hóa, lại thỏa mãn cái tự tôn dân tộc.
Mấy ông trọng tài thì vì cái dòng máu Anh có tính Lục Vân Tiên nên họ khó phạt Rolex vì sợ mang tiếng hèn khi tị nạnh với ngài hiệp sĩ đẳng cấp cao, họ lại cũng tôn trong cái tước vị đó do tính bảo thủ của người Anh, và họ cũng đủ trí khôn để biết họ nằm trong guồng máy tiền...văn hóa của đất nước họ.
Và các nhà tài phiệt thừa đủ trí khôn để biết rằng con người có cái hèn (cả iem nhá:21:) là phù thịnh chứ không phù suy, nên Fan MU cực kì đông đảo. Vì sao????? Vì thắng hoài (nhất là ở nước ta, đang bao cấp xem mấy ông phe xhcn đá, được xem mấy ông vận động viên điền kinh Anh đá tốc độ thế sao chả lạ, chả khoái)
Ít chữ, mãi mới viết xong, mà rồi chả nhớ đã đủ ý chưa vì bản thân đọc còn thấy lủng văn củng. Thiết Ka thứ lỗi. hì hì
IU theo cách lạ....thầy chạy ra sau bức tượng nào chả có back đo và shit hiiiiiii
dù sao Tôi vẫn thích cái thời đó của nó...hình như nhờ mấy ông đó là kd giỏi..lên sóng siếc mới free lúc đó cho dna (cả vn)...chứ công bằng chằn chặn...thì giải asiad này nó đòi VN 130 tỷ có ai mua nổi đâu???????? lên chàng trai xóm lá dc em siêu mẫu ngó tới là quá toẹt rồi
Cái môn mà lúc nào cũng căng cờ fair là môn thầy biết nó thế nào rồi????
Đá đệp như người đệp tỏa nắng như đông á thanh hóa thì cũng làm gì?????? HLV cũng có dc tôn vinh?..hay một ông mà trong tay bao nhiêu sao.....thuê 6-7 thằng tây đá như hạch lại dc tôn vinh?? môn này nó thế hiiiiiiii

Quay qua quay lại cả sáng vol được có hơn 5k tỏi… giá này chưa giảm đủ hấp dẫn? có điều gì đó phía trước làm mèo bự lo lắng?…. đạp thêm để gom tiền sợ hay đánh thốc để kéo tiền tham đây?
Quan sát thật kỹ với tâm thật bình…
Volume teo tóp thật. Tình hình tới giờ ai muốn bán cũng đã bán hết rồi, hàng bắt đáy trừ số hàng vào tay lái cái cũng đã ko còn nhiều. ATC các anh muốn chốt nav thế nào chẳng được nhỉ :21:

IU theo cách lạ....thầy chạy ra sau bức tượng nào chả có back đo và shit hiiiiiii
dù sao Tôi vẫn thích cái thời đó của nó...hình như nhờ mấy ông đó là kd giỏi..lên sóng siếc mới free lúc đó cho dna (cả vn)...chứ công bằng chằn chặn...thì giải asiad này nó đòi VN 130 tỷ có ai mua nổi đâu???????? lên chàng trai xóm lá dc em siêu mẫu ngó tới là quá toẹt rồi
Đá đệp như người đệp tỏa nắng như đông á thanh hóa thì cũng làm gì?????? HLV cũng có dc tôn vinh?..hay một ông mà trong tay bao nhiêu sao.....thuê 6-7 thằng tây đá như hạch lại dc tôn vinh?? môn này nó thế hiiiiiiii
Volume teo tóp thật. Tình hình tới giờ ai muốn bán cũng đã bán hết rồi, hàng bắt đáy trừ số hàng vào tay lái cái cũng đã ko còn nhiều. ATC các anh muốn chốt nav thế nào chẳng được nhỉ :21:
Úi xời! để em canh mua PVT xong em quay lại thưa Thiết Ka:21:

Tưởng tăng mà vol thấp là lực mua cũng ko mạnh.
Ông mua ông bán đều chờ

Tưởng tăng mà vol thấp là lực mua cũng ko mạnh.
Ông mua ông bán đều chờ
Bà con vừa ăn cú vả trời giáng xong, chưa mua lại ngay đâu, còn nghi ngờ chán. Broker còn đang khuyên hồi là táng kia kìa, mà vol bé có nghĩa là lực bán thực sự ko còn mạnh như trước nữa. Để im cho các anh rung lắc giặt giũ đã.

Anh ơi, anh ní nuận dư lày thì ăn gian em, em bé dốt cạn ý tưởng hic hic. Nhưng như này thì hình như là làm lạc hướng; tráo khái niệm (hình như cái này thì không phải, em chụp mũ A Ka, nhưng em không nghĩ ra từ)
Em cứ tưởng nhờ được Thiết Ka làm bài luận hoành tá tràng, nhưng hóa ra kaka lại bên kia chiến tuyến; thì em thua từ khi chưa bắt đầu.
Thôi thì trong lúc đỳnh triến, mình bàn về thời tiết vậy nha A Ka:3D_17:

À còn điều này quan trọng: em không phải là ghét các cầu thủ MU. Rất nhiều cầu thủ giỏi, hay, như Thiết A Ka liệt kê...Nhưng cái em không ưa là thái độ bắt nạt...Quê em không may bị đặt cạnh gã hàng xóm xấu bụng, nên trong máu có chảy 1 ít cái tình thương kẻ yếu; và yêu bóng đá đẹp.
Em thấy Thiết Ka cũng là Fan ruột thôi...tại nhỡ yêu rồi, bây giờ không thể phản bội, dù biết đám Fan "nhà mình" chúng nó bây giờ trẩu quá hehe

Anh ơi, anh ní nuận dư lày thì ăn gian em, em bé dốt cạn ý tưởng hic hic. Nhưng như này thì hình như là làm lạc hướng; tráo khái niệm (hình như cái này thì không phải, em chụp mũ A Ka, nhưng em không nghĩ ra từ)
Em cứ tưởng nhờ được Thiết Ka làm bài luận hoành tá tràng, nhưng hóa ra kaka lại bên kia chiến tuyến; thì em thua từ khi chưa bắt đầu.
Thôi thì trong lúc đỳnh triến, mình bàn về thời tiết vậy nha A Ka:3D_17:
đâu có lạc đậu gì đâu ? hiiiii
thì ý thầy chê nó thao túng cái giải ANh đó? thì tôi mới so sánh cái đội tương tự ở Vn hiện giờ đó....nhưng mà cô động viên nó vẫn là đông số 1. tức là theo người sỹ phu bắc hà thì "iu nhau iu cả đường đi.........." mấy cái lẻ tẻ nào là đồng hồ....hay nguyên con ngựa..bọn nó chụp giật thì kệ nó thôi. cái đẹp, lợi ích xh hưởng là chính

À còn điều này quan trọng: em không phải là ghét các cầu thủ MU. Rất nhiều cầu thủ giỏi, hay, như Thiết A Ka liệt kê...Nhưng cái em không ưa là thái độ bắt nạt...Quê em không may bị đặt cạnh gã hàng xóm xấu bụng, nên trong máu có chảy 1 ít cái tình thương kẻ yếu; và yêu bóng đá đẹp.
Em thấy Thiết Ka cũng là Fan ruột thôi...tại nhỡ yêu rồi, bây giờ không thể phản bội, dù biết đám Fan "nhà mình" chúng nó bây giờ trẩu quá hehe
thì tôi biết thầy iu nó mà, ví như tôi khen ngọc trinh trắng.....còn thầy nói trắng là do hàng tuần nó đi tảy da......nghĩa là thầy soi nó kỹ hơn tôi, thành ra nó mất cái vẻ địp của ngọc trinh. NHưng thực ra là thầy iu nó hơn mới bỏ tâm trí thời gian ra mà follow nó hiiiiiiiiii

THì tôi đâu có pản đối....anh thao túng thì ...xh xử đi, nhưng nhìn chung là xử xong thì fan tiếp. vì các đội khác có hàng tá cái xấu hơn ....người mà we are the man hiiiiiiiiii

Hơn 4tr atc đẩy hut… chào mừng lái ma cao về đội hút hít… đội ơn các anh cho các cháu quà trung thu… ra bớt hàng bắt đáy đợt 1… tỷ trọng giữ 35% bao gồm mấy ký baba mua hôm nay… nở đang đi vào vùng khó…

Người Hn hoài cổ...thù giai???
ví dụ như bún mắm thì phải uống cái ly sành xanh xanh cù bắp, ăn cái mẹt tre....do vậy họ không ăn bánh ngọt mà họ ăn để nhớ về cái thời 80...chẹp chẹp
Như kiểu gốm Nhật ạ. Nó phải riêng có, khác biệt...có khi lại có vẻ thô...mới nói lên cái điều...
Đính chính lại là em không fan MU nhá. Em ủng hộ đẹp, lịch sự...kiểu Messi:1::1:
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ. Qua tuần đua xanh

Như kiểu gốm Nhật ạ. Nó phải riêng có, khác biệt...có khi lại có vẻ thô...mới nói lên cái điều...
Đính chính lại là em không fan MU nhá. Em ủng hộ đẹp, lịch sự...kiểu Messi:1::1:
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ. Qua tuần đua xanh
chủn....vẻ địp do người thưởng thức!
giống hôm qua các chị Nhật đá quá toẹt đỉnh cao của bóng đá kiểm soát, kiểm soát sát sạt, giữ bóng trong chân như công phượng. sút thì chính xác đến mm.
có điều tôi thấy các chị không địp như chi em v nhà mình, dù chị em V đá kiểm soát nhưng đá kiểu đồ nô đồ nhái...gặp hàng xịn ...toang 7-0 hiiiiiiii

chủn....vẻ địp do người thưởng thức!
giống hôm qua các chị Nhật đá quá toẹt đỉnh cao của bóng đá kiểm soát, kiểm soát sát sạt, giữ bóng trong chân như công phượng. sút thì chính xác đến mm.
có điều tôi thấy các chị không địp như chi em v nhà mình, dù chị em V đá kiểm soát nhưng đá kiểu đồ nô đồ nhái...gặp hàng xịn ...toang 7-0 hiiiiiiii
Thiết Ca ưa đẹp xem bóng chuyền...Xem bóng đá nam, bóng chuyền nữ
Xem ngược lại dễ tẩu hỏa nhập ma:21::24:

Status
Not open for further replies.
Back