Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thằng cu nhà em thích xem nên từ hồi nghỉ hè trận nào HN sân nhà em cũng cho lên, trận này em nghi rồi nên không đi đỡ tốn tiền thì lại phát sinh mấy đứa cùng lớp được conan phát vé miễn phí nên lại rủ nhau đi cho vui.
Tội nghiệp mấy đứa trẻ con cứ buồn ngơ ngẩn vì đội "bất ngờ" thua.
Hỏi em sao trận trước check VAR nhiều mà trận này trọng tài không check VAR mấy quả bị phạm lỗi vòng 16m50, em phải phét trời mưa to mấy hôm bị hỏng dây VAR :21:

Tây mới chưa bị vịt hoá nên em nghĩ là không được tuyên truyền vận động từ lãnh đội, như tây Nam Định trận trước với conan thấy bảo đá đang hay nhất đội hăng nhất đội thì bị rút ra chụp ảnh mặt đần thối không hiểu vì sao :24:
Dạ đúng ồi.. em chêu anh Chym.. :))

Úi 35.6 là fb sao mà chị.. em đồ sơn về rồi.. khợp 35.7 chứ 35.6 kê mà ko khợp

Tiền ứ đọng trong bank nhiều quá, hơn 6 triệu tỷ đồng :109: Cứ lấy tình hình GTK của tay to như hot boy DN nội suy ra thì sang tháng 9, rồi tới q4 tới sẽ có 1 lượng tiền lớn ùn ùn rút ra khỏi TK đổ vào chầu sới phải không các thầy :105:
Quá nửa năm 23 rồi mà GDP vẫn lẹt đà lẹt đẹt, vậy chú Phỉnh sẽ phải làm gì 5 tháng cuối năm nhỉ ngoài bật máy bơm nhỉ....:19:

Tiền ứ đọng trong bank nhiều quá, hơn 6 triệu tỷ đồng :109: Cứ lấy tình hình GTK của tay to như hot boy DN nội suy ra thì sang tháng 9, rồi tới q4 tới sẽ có 1 lượng tiền lớn ùn ùn rút ra khỏi TK đổ vào chầu sới phải không các thầy :105:
Quá nửa năm 23 rồi mà GDP vẫn lẹt đà lẹt đẹt, vậy chú Phỉnh sẽ phải làm gì 5 tháng cuối năm nhỉ ngoài bật máy bơm nhỉ....:19:
Thời cơ đến ồiii ^^! GỠ GẠCCCCCCCCCCCCCCCCCCC

Status
Not open for further replies.
Back