Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chứng minh để được cái gì anh tôi, miễn sao bản thân và gia đình vui vẻ là được
Setup hồ thủy sinh sao rồi
Cảnh giới cao nhất trong nhu cầu của con người mà anh lại hỏi đc cái j à :))))

Cảnh giới cao nhất trong nhu cầu của con người mà anh lại hỏi đc cái j à :))))
Cái đó tào lao đó em.
Cảnh giới cao nhất là coi con người cũng như cây cỏ thôi. Thương được thì thương, không thương được thì lướt qua như cành cây bụi cỏ :1:

E nghĩ do kỳ vọng cao từ kênh này
Chứ xác định gấp đôi lãi bank thì cứ từ từ, kiểu nào 1 năm chả có 1-2 cú sập cho múc

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Úi giùi ui, gấp đôi lãi bank, mà có kèm thêm cam kết bảo chứng bằng vài lô BDS nữa thì...bá chấy luôn ấy. (bank vốn dĩ chỉ bảo chứng bằng nìm tin, dựa trên những tờ giấy bạc, chắc chắn mất giá trị theo năm tháng dần trôi).

Cá nhân kì vọng kênh chứng lãi = kênh bank là quá dzui, bởi lẽ nếu gửi bank thì mình sẽ đánh mất cái cảm giác được phiêu diêu, tự tại, cái sự sung sướng khi thắng lô, và sự vô thường khi thua bài... Mấy món này, ko thể nào định giá được. :21:
Ps: Những kênh khác kì vọng cao hơn vì dễ lùa gà hơn, và mang tính chủ động hơn. Chứng toàn cáo đội lốt thỏ, khó lùa bỏ xừ ra. :2:

Chart lâu quá em không dùng, nên em cũng không rõ khi nào cần phơm nữa ạ, đợi hóng các cao thủ bình luận thôi anh.

Dễ mà không ai hiểu, đúng không sp? :21:

Quá chân thật, Thiết ca có góc nhìn quá ư là chân thật. :113:
Tiện dịp Thiết ca du chợ, em xin ý kiến của ca về vụ Credit Suisse? Liệu nó là con Thiên Nga màu gì ạ? Đen, Xám, hay là Trăng... TG tài chén đang nhảy loạn xạ, quá hoang mang luôn ạ!:102:
Tài vì mọi người bị cuốn theo thị trường thôi.

Tài vì mọi người bị cuốn theo thị trường thôi.
Đấy, sp nói vại có phải đơn giản và dễ hiểu hơn ko nhỉ?!
Cá nhân, đn thấy TT cũng như Gái Xinh, mình mà bị say mê vẻ đẹp bên ngoài là sẽ bị phụ tình ngay, suốt ngày bị nó đòi quà và đòi thời gian lẽo đẽo đi theo bên cạnh. Các cụ nói cũng đúng: Theo tình tình phụ, phụ tình tình theo...
=> Mình phải vừa Giàu vừa Sang, thì Gái Xinh sẽ tự động tìm đến. Mình tha hồ phụ tình...mà ko lo cô đơn.:19:

Nhanh thế, lại thứ sáu cuối tuần rồi. Hôm nay chắc các anh chọn cờ xanh nhỉ @Chán :1:
Dạ, em nhòm các cụ Phố Wall đánh chén con Thiên Nga CS, là em chọn Cờ Xanh liền anh... Thả cho Cờ Đỏ mí ván nho nhỏ, dụ nó dâng tiền cược lên, rồi Cờ Xanh hốt hụi. :19:

Status
Not open for further replies.
Back