Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
@Chán Các mã ngân hàng quốc doanh không đủ lực tạo hiệu ứng tâm lý như mình dự đoán rồi.
Đoán cho vui thôi anh. Bank NN, cụ thể là cặp VCB & BID nó đang test đỉnh, chuẩn bị tạo lối đi riêng ko chừng??? w&s.
Nói như anh tổng hsbc người việt: Người thành công và giàu có, ai cũng lì đòn. :19:

Đoán cho vui thôi anh. Bank NN, cụ thể là cặp VCB & BID nó đang test đỉnh, chuẩn bị tạo lối đi riêng ko chừng??? w&s.
Nói như anh tổng hsbc người việt: Người thành công và giàu có, ai cũng lì đòn. :19:
Hihi, đã mua cái gì giờ k lãi đâu mà không lỳ đòn. Như trả lời thầy @Sutj mình vẫn chưa ra hàng.

Em thì thấy vẫn thế.
Có vẻ trước anh có 1 cái hope nào đó, giờ ko như ý nên cách nhìn khác chăng :))
Thuần TA đôi lúc cũng có tính khách quan cao :)))
Mình k muốn lẻ loi với ae, đẹp ra, xấu đạn lên nòng.

Hihi, đã mua cái gì giờ k lãi đâu mà không lỳ đòn. Như trả lời thầy @Sutj mình vẫn chưa ra hàng.
Hôm nay, Thiên tượng xảy ra 1 sự kiện kỳ bí, báo chí đang lan truyền, đó là Mặt Trời bị vỡ 1 góc to. Theo môn phái Huyền Bí, Thái Ất năm nay cai quản về mặt Thiên => Sẽ có cái gì đó mang tính bất ngờ và ngập tràn cảm xúc...
Không loại trừ, chính cái này sẽ trực tiếp làm ảnh hưởng đến Quyết Định của các Lãnh Tụ, và qua đó, gián tiếp ảnh hưởng đến Thị Trường Tài Chính toàn cầu. w&s!
Chúc Anh sớm thành công và giàu có, bời vì anh quá lì đòn!:111:

@Chán mình thấy luyện đánh cổ trong downtrend rất hay, rèn tâm lý, tạo tiền,kho cổ vẫn giữ vững
Dạ anh, em thì luyện vía idlos trong downtrend, cũng hãy ko kém ạ. Thú thật với anh, trên TG Phố Dzum, anh là 1 hiện tượng đặc biệt, vì hold cổ trên 70%...và đang lãi. Cũng coi như là ngược nắng ngược gió với đám đông ngoài kia. Em xin phép được bám vía anh tí ạ!
Nếu em nói sai anh cứ cãi, còn em đúng thì anh nhận và thả like nhé.:1:

Status
Not open for further replies.
Back