Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
anh đọc ở đâu thế. Cho e xin link ví
Trên VC chứ đâu nữa Thầy?
2019 Chị ăn 70%.
Cú drop đầu 2020 Chị giảm có đâu đó 2x%.
Sau cú drop, Chị ăn một tấn tiền từ 2020-2021.
2022 Chị giảm nặng.
2023 Chị lấy lại những gì đã mất ở 2022.
=> On Top. Không tin Thầy hỏi Chị để kỉm chứng nhoé.
:21:

Khéo các anh còn siết nợ ăn ra ấy chứ :19:. Bà con mua TP thì đương nhiên mất
Một sự thật là trần khánh dư từng nói "quan là ưng dân là gà vịt, ưng ăn vịt là pình pườn" cho lên tầng lớp trung lưu là những người có tóc vừa túm, mà miệng củ khoai. là vùng đệm chống sốc của nền kinh tế . là đàn gà của các anh đại bẩn chăn...hiiiiiiii chỉ khóc và khóc thôi

đợt rồi chỉ giảm vùng ven các tỉnh....bds ngon trung tâm không giảm...mấy cái giảm là cù lèo thôi (như dưới 40m, tật phng thủy...)..còn trên dường lê lợi thì có đâu mà giảm hiii
Cụ lại ngây thơ.
Thử rao bán xem ko giảm có bán được ko ạ?
Còn ko có giao dịch thì cứ tự sướng là ko giảm thôi :21:

Cụ lại ngây thơ.
Thử rao bán xem ko giảm có bán được ko ạ?
Còn ko có giao dịch thì cứ tự sướng là ko giảm thôi :21:
pải nén lỗi đau ..đói lòng thôi... hông tin CHị Đại pán cái nhà phố cổ của Chị xem mua dc ở đâu ngoài sóc sơn???? nhưng chắc chắn là không quay lại dc

Trên VC chứ đâu nữa Thầy?
2019 Chị ăn 70%.
Cú drop đầu 2020 Chị giảm có đâu đó 2x%.
Sau cú drop, Chị ăn một tấn tiền từ 2020-2021.
2022 Chị giảm nặng.
2023 Chị lấy lại những gì đã mất ở 2022.
=> On Top. Không tin Thầy hỏi Chị để kỉm chứng nhoé.
:21:
Thôi em.
Để so cái TK chơi hộ với mấy anh quỹ và VNI vài năm xem thế nào đã.
Chứ hai năm nay thì hơn rồi đấy :21:
TK này có thể kiểm toán nhá

Một sự thật là trần khánh dư từng nói "quan là ưng dân là gà vịt, ưng ăn vịt là pình pườn" cho lên tầng lớp trung lưu là những người có tóc vừa túm, mà miệng củ khoai. là vùng đệm chống sốc của nền kinh tế . là đàn gà của các anh đại bẩn chăn...hiiiiiiii chỉ khóc và khóc thôi
Công nghệ lõi của xứ thiên đàng xưa nay chỉ dựa trên Tham nhũng + thổi giá BDS nên tướng quân chuẩn. Gà vịt sẽ được vỗ béo để nuôi Ưng là thường :19:

Thôi em.
Để so cái TK chơi hộ với mấy anh quỹ và VNI vài năm xem thế nào đã.
Chứ hai năm nay thì hơn rồi đấy :21:
TK này có thể kiểm toán nhá
Em tin là sờ tai của Chị sẽ outperfom bọn etf. Cũng giống câu nói của cụ Bogle: “Sẽ có những thiên tài vượt mặt etf, tuy nhiên làm thế nào để nhận diện thiên tài như Peter Lynch?”.
Ps: Chị an tâm, em đã chọn idol, tức em ko cần kiểm toán ạ. :113:

Em tin là sờ tai của Chị sẽ outperfom bọn etf. Cũng giống câu nói của cụ Bogle: “Sẽ có những thiên tài vượt mặt etf, tuy nhiên làm thế nào để nhận diện thiên tài như Peter Lynch?”.
Ps: Chị an tâm, em đã chọn idol, tức em ko cần kiểm toán ạ. :113:
:21::21::21:

Good boy, cuối cùng lấy phải Bad Girl
Bad boy, cuối cùng lấy được Good Girl
Chỉ có Trap Boy và Trap Girl mới ở cùng nhà nhưng ngại ra phường đăng ký giấy.
He he he
Nhiều Trap với Bad vậy ông? :1cool_dribble:
Vậy thôi, khỏi nói nhiều, tăng là Té, hồi là Né. :6cool_beat_shot:
Tui biết, chứ không đoán, bà con xứ ta làm gì biết được 12 tỉ đô nó bự cỡ nào. :4cool_beauty:
Thế nhé :4cool_doubt:

Ơ sao Chị cười e ạ?
Đúng ra là sáng nay em định mò váy, nhưng đọc xong nhật ký TT, tự dưng e sợ sợ. Chả hịu vì thao, nên em ngồi xem các anh chị thi triển skill thôi.
Thầy V79 cứ trêu Chị, em dùng số liệu chứng minh cho Thầy ấy xem. Chắc khó chối cãi... TTN >= Peter Lynch?

Nhiều trap vậy ông? :1cool_dribble:
Vậy thôi, khỏi nói nhiều, tăng là Té, hồi là Né. :6cool_beat_shot:
Tui biết, chứ không đoán, bà con xứ ta làm gì biết được 12 tỉ đô nó bự cỡ nào. :4cool_beauty:
Thế nhé :4cool_doubt:
Góc nhìn của kẻ vừa may mắn về bờ là đây chăng? Sao ko lo cảm ơn Thánh Chứng đã thư thá, mà còn ngồi đếm Nga Đen?

Góc nhìn của kẻ vừa may mắn về bờ là đây chăng? Sao ko lo cảm ơn Thánh Chứng đã thư thá, mà còn ngồi đếm Nga Đen?
1 lời sao nói hết?
Bề trên cho cái phao, Bắt hay Bỏ là phần còn lại.
Thế nên, cảm ơn Thánh 1 thì cảm ơn Mình 2, cảm ơn Bà già ở nhà 20 lần đó.
Túm lại, không Té thì Né, nhé :6cool_boss:

1 lời sao nói hết?
Bề trên cho cái phao, Bắt hay Bỏ là phần còn lại.
Thế nên, cảm ơn Thánh 1 thì cảm ơn Mình 2, cảm ơn Bà già ở nhà 20 lần đó.
Túm lại, không Té thì Né, nhé :6cool_boss:
Acc = Zero, ko té ko né, chỉ ngồi tấu hài.
Chỗ Sentiment quan trọng, ko thể thiếu Chán ka...hehe
Đời Chây Đờ, ko đau vì mất cơ hội, thì cũng đau vì mất tiền??? Chọn thế nào là quyền của Rái Đệ. Báng Bổ quá...My Thánh sẽ kill Đệ lần tới! w&s

Tích thêm tiền để chờ Nở sụt hố :19:
Phải log vào like thầy, ngắn mà chất.
Diễn biến này, không có Bất ngờ, chỉ có Bất động xem sự việc nó trôi về đâu.
Em không sợ mất cơ hội, giữ cái rìu cùn lại, củi luôn còn đó.

Acc = Zero, ko té ko né, chỉ ngồi tấu hài.
Chỗ Sentiment quan trọng, ko thể thiếu Chán ka...hehe
Đời Chây Đờ, ko đau vì mất cơ hội, thì cũng đau vì mất tiền??? Chọn thế nào là quyền của Rái Đệ. Báng Bổ quá...My Thánh sẽ kill Đệ lần tới! w&s
Thánh còn bận giữ cái sờ ịp ông ợ, chắc không rảnh quở tui đâu. :2cool_sexy_girl:
Hài cứ tấu nha, rất cần lúc này đó :3cool_adore:

Thánh còn bận giữ cái sờ ịp ông ợ, chắc không rảnh quở tui đâu. :2cool_sexy_girl:
Hài cứ tấu nha, rất cần lúc này đó :3cool_adore:
Xin Thánh tha thứ cho kẻ phàm chần.
My Thánh đừng phẫn nộ và trút hoạ lên đầu, dẫu sao đó cũng là Đệ của con... Gà non khoái gáy. Để con lấy cặp giò Gà trộn gỏi chúi, mang lên dâng Thánh sau ạ!
Tạ Thánh ban ơn...

Xin Thánh tha thứ cho kẻ phàm chần.
My Thánh đừng phẫn nộ và trút hoạ lên đầu, dẫu sao đó cũng là Đệ của con... Gà non khoái gáy. Để con lấy cặp giò Gà trộn gỏi chúi, mang lên dâng Thánh sau ạ!
Tạ Thánh ban ơn...
Thôi đừng phiền Thánh nữa :3cool_adore:
Giờ thực tế nè, sáng giờ được cuốc nào chưa? Trời đẹp như ri, mà chả có a lô ting ting gì hết ráo :2cool_burn_joss_stick:

Thôi đừng phiền Thánh nữa :3cool_adore:
Giờ thực tế nè, sáng giờ được cuốc nào chưa? Trời đẹp như ri, mà chả có a lô ting ting gì hết ráo :2cool_burn_joss_stick:
Sáng giờ ngồi coi Chart của 20 con Top Vốn hoá. Thống kê 15/20 con đang vào thế downward...
=> Cơ hội chỉ ở nhóm Mid Cap??? Hoặc Small Cap???

Status
Not open for further replies.
Back