Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Em đâu có tool như anh đâu mà rang lạc tốt đc, nhưng mà 1135-1145 vẫn phải thận trọng cho bà con hưng phấn đua lệnh a nhỉ
Tool là để quét diện rộng các mã cho đỡ mất thời gian. Chứ danh mục anh ít mã thì cần gì tool, nhìn tranh là ra điểm vào/ra mà :)))

Ko ai quote lại mình nhắn :(, buồn ghê
Chỉ cần nhắn, Thầy ko vui...
Trời dù mưa, đường có đông, nhà có xa...mình sẽ quote.
Diễn giải thêm:
Oil đã giảm hơn 5% từ đỉnh, Ả Rập bắt đầu lõm vì vừa giảm sản lượng, vừa bán giá bèo. Nga bị phát hiện dùng Tập đoàn bóng đêm, với những con tàu chờ dầu cổ lổ xỉ để né Giá Trần. Bên hưởng lợi là Ấn, Trung, Thổ...
=> Trận này, Mẽo sẽ tung tuyệt chiêu mới, khiến Oil cắm về đầu 5x, qua đó góp phần giảm CPI. Sang năm sau, giảm Lãi Suất, nới lỏng tiền tệ trên khắp TG.
=> TT Mẽo hưng phấn tột độ, phá vỡ đỉnh mọi thời đại. TTCK Vịt Ngan và Chị Na sẽ thăng hoa theo, BDS trở lại thời hoàng kim, tuy nhiên nhóm PV tìm về đáy mới???

Diễn giải thêm:
Oil đã giảm hơn 5% từ đỉnh, Ả Rập bắt đầu lõm vì vừa giảm sản lượng, vừa bán giá bèo. Nga bị phát hiện dùng Tập đoàn bóng đêm, với những con tàu chờ dầu cổ lổ xỉ để né Giá Trần. Bên hưởng lợi là Ấn, Trung, Thổ...
=> Trận này, Mẽo sẽ tung tuyệt chiêu mới, khiến Oil cắm về đầu 5x, qua đó góp phần giảm CPI. Sang năm sau, giảm Lãi Suất, nới lỏng tiền tệ trên khắp TG.
=> TT Mẽo hưng phấn tột độ, phá vỡ đỉnh mọi thời đại. TTCK Vịt Ngan và Chị Na sẽ thăng hoa theo, BDS trở lại thời hoàng kim, tuy nhiên nhóm PV tìm về đáy mới???
Phân tít nhìu quạ , quan trọng là hìu + bao nhiêu òi ?

Phân tít nhìu quạ , quan trọng là hìu + bao nhiêu òi ?
Thầy vừa bảo dự việc trước mà? Sau đó mới nhìn Chart?
Em đang học CFA với Thầy Bé Giàu.
Cá nhân như vầy:
Tiền= -4₫ , do nợ tiền lưu ký cổ phiếu. Cổ = 0đ, dồn tiền StartUp.
Hôm nào Thầy múc con Porsche 911, cho em đi ké với chụp vài tấm ảnh đăng tiktok nhé. Chúc mừng Thầy ăn quá dầy ạ! :113:

Tool là để quét diện rộng các mã cho đỡ mất thời gian. Chứ danh mục anh ít mã thì cần gì tool, nhìn tranh là ra điểm vào/ra mà :)))
...
Chỉ số S&P 500 tăng bình quân 23% sau khi chỉ báo này xuất hiện, với tỷ lệ thắng 100%. Mức tăng cũng rất mạnh trong ngắn hạn. Trong khi đó, mức tăng bình quân trong 3 tháng và 6 tháng sau khi chỉ báo nhấp nháy lần lượt là 8% và 15%, tỷ lệ thắng lần lượt là 77% và 100%.

Chiến lược gia Detrick nói: “Tất cả những gì bạn cần biết là kể từ Thế chiến thứ hai, S&P 500 của năm sau luôn cao hơn năm trước”.

Nếu đạt mức tăng 23% trong một năm, S&P 500 sẽ chạm ngưỡng cao nhất mọi thời đại với gần 5.400 điểm.
Làm cái Tool giống anh này, thử xem ở Vịt Ngan ổn ko Thầy Mó? Tỷ Lệ thắng của Tool này là 100%, khỏi cần đọc páo hay phân tích chúi chi cho mệt. Cứ Phái Sinh mà Long/Short theo chỉ báo?

Thầy vừa bảo dự việc trước mà? Sau đó mới nhìn Chart?
Em đang học CFA với Thầy Bé Giàu.
Cá nhân như vầy:
Tiền= -4₫ , do nợ tiền lưu ký cổ phiếu. Cổ = 0đ, dồn tiền StartUp.
Hôm nào Thầy múc con Porsche 911, cho em đi ké với chụp vài tấm ảnh đăng tiktok nhé. Chúc mừng Thầy ăn quá dầy ạ! :113:
Không dám đâu Thầy mình nhỏ nẻ ý mà , mình tham gia thị trường cũng lâu lâu òi , giai đoạn đầu cũng bị - , nhưng cũng may từ - mà 10 năm gần đây mình cũng +

Không dám đâu Thầy mình nhỏ nẻ ý mà , mình tham gia thị trường cũng lâu lâu òi , giai đoạn đầu cũng bị - , nhưng cũng may từ - mà 10 năm gần đây mình cũng +
Em ngửi cồm là em biết Thầy ko phải đậu vừa rang.
À rang hay ko rang cũng ko qan trọng. Em tham gia môn này hơn chục năm, tính tới giờ là cũng còn - chứ chưa được +. Em cứ thấy ai tồn tại trên chốn này cỡ vài chục niên, mà còn chịu đấu cồm trên Social là em Kính Nể, chứ chưa cần nói đến + như Thầy Bầy Đàn.
=> Hãy xem em như F0 và chỉ bảo em nhé. Porsche 911 sẽ về tay Thầy trong vài con sóng nữa, nếu phong độ của Thầy duy trì tốt như hiện tại. Thks!

Diễn giải thêm:
Mẽo làm cách nào để Oil về 5x a ?

Nhìn tranh kém nó vậy, nên mới đánh theo nhịp VNI, mua rồi ôm, khi nào nó giảm nhìn thấy kiểu phân phối, gãy lại bán, mất lợi nhuận 1 mớ :3D_59:

Status
Not open for further replies.
Back