Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Premier league năm nay nhạt nhòa rồi khi cả top 6 đều tụt phong độ khá mạnh, trừ MC tụt hơi chậm hơn đồng bọn. Mỗi chú 4 ngày nào tiến bộ tí so với các mùa trước nhưng cũng bởi các đối thủ xuống nhanh quá nên dễ gây ảo giác :21:
Ten Hag: "Tôi thích thứ bóng đá lôi cuốn. Tôi không muốn thứ bóng đá nhàm chán - tôi thích thứ bóng đá mang đến sự giải trí cho mọi người, với lối đá nhanh, tốc độ"
"Chúng tôi thích đối mặt với bầu không khí thù địch, đối mặt với những đối thủ lớn... và khiến họ im lặng

Cái mớ trải phiếu vẫn là bóng ma trong năm 2023 này chăng :)))
Cũng ko cần lí do lúc này nha Thầy. Các nhà hiền triết xứ Grand Park, có lẽ sẽ run ty, run chân, kể từ hôm nay. Hôm trước mình thấy họ nói chiện tự tin lắm, nhưng vẫn quẹt đt xem bảng màu xanh đỏ...:19:

Cũng ko cần lí do lúc này nha Thầy. Các nhà hiền triết xứ Grand Park, có lẽ sẽ run ty, run chân, kể từ hôm nay. Hôm trước mình thấy họ nói chiện tự tin lắm, nhưng vẫn quẹt đt xem bảng màu xanh đỏ...:19:
Khó khăn nhỉ :)))

Vầng,, đợt sóng hồi thầy Sky vẫn chọn an toànn.. sau xong ko thấy nữaa..
Đúng là Chân Nhân bất lộ... Cặp idol Sky & Rái trận này chọn vị thế quá hay. Sau này gặp lại, phải tôn vinh họ lên một tầm cao mới. Kiểu như: Sky cư sĩ, Rái ẩn sĩ...:111:

Anh TĐG tận dụng cơ hội tốt thật ạ, nâng cash lên đều tay quá. Ảnh dìm nàng Ni ko lối thoát luôn. Khổ thân hội những người kẹp cổ muốn làm liều,... thôi thì, đảo là nhà, thuyền là bạn thân vậy!
:2:
Giỏi quá nhỉ :))

Status
Not open for further replies.
Back