Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chị Đại tốt bụng hầu hết đều thương.
99.99 % can chị. Ai xui chắc không biết đá bóng hoặc có ý đồ khác.:21:
Em out chiều 2h mở bảng
Nghe văn giống Van Basten nhận xét về M8 Infinity quá. Bọn France Football chơi chữ hay vãi nho :21:. Chỉ khổ người hùng Nam Phi thôi, cặm cụi đi like từng bài của anti Infinity và quát mắng trọng tài xứ Lạc đà cho hả giận :24::24::24:

Chị biết gì những cái đấy đâu.
Tại có lần chị đếm sóng VNI thấy chuẩn :21:
Đêm qua nhìn DJ tự nhiên thấy rõ ràng nó đi 5 sóng tăng và giờ đang sóng 5 giảm, mà đáy các sóng giảm cao hơn đáy sóng tăng nên dự lần này cũng ko giảm quá 31.429.
Nếu đúng thì hóa ra cuộc đời ko phức tạp lắm đâu. Cứ ngây thơ mà sống thôi :24::24::24:
DJ đi hết 5 sóng giảm, vào chu kỳ tăng mới rồi đúng không anh em?????

Thôi đi ạ.
Cái gì có ảnh hưởng là phải thừa nhận. Cũng giống như ko thể chui gầm giường để tránh bom. Còn việc mình hành động như thế nào lại là chuyện khác, vì nó phụ thuộc vào chiến thuật cá nhân.
Mình ko lấy nó làm ma để sợ, mà tương kế nương theo nó để kiếm xèng thì có gì đâu mà phải ngại :21:
Quá thần thánh hóa nó nghe có vẻ hàn lâm kinh lắm nhưng rồi rốt cuộc lại loạn chưởng như các Idols của @Chán à :24::24:

Mình ko lấy nó làm ma để sợ, mà tương kế nương theo nó để kiếm xèng thì có gì đâu mà phải ngại :21:
Quá thần thánh hóa nó nghe có vẻ hàn lâm kinh lắm nhưng rồi rốt cuộc lại loạn chưởng như các Idols của @Chán à :24::24:
Đùa vui thôi chứ ko nên chê các anh ấy nhé.
Dài hạn chưa biết ai hơn ai đâu.
Chiến lược đào đất quanh mình hổng có gì hay :1:

Đùa vui thôi chứ ko nên chê các anh ấy nhé.
Dài hạn chưa biết ai hơn ai đâu.
Chiến lược đào đất quanh mình hổng có gì hay :1:
Yep, đúng vậy. Chỉ cần thấy mình trở nên phiên bản tốt hơn theo năm tháng là được, các cái khác quan trọng gì đâu :1:

Status
Not open for further replies.
Back