Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Mình thấy rằng vụ bán tháo 3V này anh Vova và Tây nắm thế chủ động hoàn toàn, có thể coi là 1 black swan. Các Mẹ mìn, cá mập VN bị bất ngờ nên không đỡ được, dù đang cố gắng. Cùng W&S :105:
Black Swan cơ à a. Nghe sợ hết cả người :107:

Mình thấy rằng vụ bán tháo 3V này anh Vova và Tây nắm thế chủ động hoàn toàn, có thể coi là 1 black swan. Các Mẹ mìn, cá mập VN bị bất ngờ nên không đỡ được, dù đang cố gắng. Cùng W&S :105:
Hàng khủng long, siêu thịt nặng mông, tiền phải chở bằng công mới cân nổi :2cool_burn_joss_stick:
Nhìn quanh, đâu chỉ mỗi anh, có cả cụm tiêu dùng tài chén nữa :2cool_beated:
Bao giờ mới hết can qua?
Ba ba anh cút, thế là chén đao :2cool_go:
Lại thêm Tây tháo ào ào,
Vờ ni sấp mặt, Rái Cào ... teo tờ rym :2cool_sexy_girl:
@Chán : cần lắm 1 bờ vai :5cool_still_dreaming:

Vậy rủi ro nhất lúc này là các cp mang mác blue và tây nắm nhiều anh nhỉ.

Hàng khủng long, siêu thịt nặng mông, tiền phải chở bằng công mới cân nổi :2cool_burn_joss_stick:
Nhìn quanh, đâu chỉ mỗi anh, có cả cụm tiêu dùng tài chén nữa :2cool_beated:
Bao giờ mới hết can qua?
Ba ba anh cút, thế là chén đao :2cool_go:
Lại thêm Tây tháo ào ào,
Vờ ni sấp mặt, Rái Cào ... teo tờ rym :2cool_sexy_girl:
@Chán : cần lắm 1 bờ vai :5cool_still_dreaming:
Khởi nghiệp khum Đệ?
Vai còn thiếu vài bờ...

Cám ơn @Chán , chúc em thật thoải mái theo đuổi mơ ước , sở nguyện của mình :53::53:
Lần này vào VC.vn sau mấy năm bỏ bẵng, chị rất ngạc nhiên khi đọc những cmt đối đáp của em với mọi người. Câu từ nhẹ nhàng, khiêm tốn, chữ "dạ " đứng đầu câu
Không còn thấy kiểu rắm rối, hắc não nữa ,
Dạ Chị Cỏ,
Em bị các anh Top 1 đẩy đưa nhiều, nên đâm ra ngoan ngoãn như một chú cún con.
Kể từ ngày lãnh hội được skill của các Anh, em biết Kính Trên Đè Dưới... chứ ko còn "Mỏ hỗn" như xưa ạ.
Hum nào rảnh, nhờ Chị chia sẻ tí kinh nghiệm Khởi Nghiệp, để em còn rút tỉa và tránh đi lại những lối mòn Chị nhé. Em cảm ơn Chị nhiều ạ!

Khởi nghiệp khum Đệ?
Vai còn thiếu vài bờ...
Lại khởi nghiệp, hôm qua mới vô Reddit xem, tự nhiên nghĩ tới cảnh có 2 thằng áo xanh cong lưng cày Grab còn cả làng đứng vỗ tay...là thấy chuối mấy chục nải :cute_smiley17:
Bờ này xa quá, và full hết chỗ rồi à ông? :cute_smiley43:

Lại khởi nghiệp, hôm qua mới vô Reddit xem, tự nhiên nghĩ tới cảnh có 2 thằng áo xanh cong lưng cày Grab còn cả làng đứng vỗ tay...là thấy chuối mấy chục nải :cute_smiley17:
MBB trụ tốt phết mà, cùng lắm là về quanh 16 thôi :1:

An tâm, chỗ ni sẽ có 1 cú hồi cho Đệ về bờ...
Nhưng Ka muốn rủ Đệ khởi nghiệp ngoài xã hội kìa, ko liên quan chứng cháo j đâu. Ka đã có ý tưởng, cần lắm những nhân tài chịu khó chịu thương...

An tâm, chỗ ni sẽ có 1 cú hồi cho Đệ về bờ...
Nhưng Ka muốn rủ Đệ khởi nghiệp ngoài xã hội kìa, ko liên quan chứng cháo j đâu. Ka đã có ý tưởng, cần lắm những nhân tài chịu khó chịu thương...
Cứu hộ các đầu cầu à? :2cool_after_boom:
Tui bơi cũng được, nhưng là khi 1 mình, chứ không sure khoảng kèm thêm ông ợ :2cool_burn_joss_stick:

Yep, tránh các anh Blue vay nợ ngoại tệ nhiều, nhất là trái phiếu USD mà tụi quỹ Tây nắm nhiều: Họ nhà anh V, anh Q mắm....
Kèo như a Tài cũng hay, các ông ba bị lộ ra xử sạch một lần, thế cũng là kèo test lại nội lực của tt

Status
Not open for further replies.
Back