Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
TT hay thiệt, giá cp lại lũ lượt quay trở lại khu vực nơi tình yêu bắt đầu :8::8:, điều mà hơn 1 tháng trước đây có nằm mơ cũng không nghĩ tới :4:
Các anh Mẹ mìn cũng đệu thật, từ 1k2 lên 1k4 cũng 200 điểm dưng mà khó quá thì ta đạp về quanh 1k rồi sau lại làm vòng mới về 1k2 cũng là 200 điểm, vẫn kiếm xèng tốt :21:

TT hay thiệt, giá cp lại lũ lượt quay trở lại khu vực nơi tình yêu bắt đầu :8::8:, điều mà hơn 1 tháng trước đây có nằm mơ cũng không nghĩ tới :4:
Các anh Mẹ mìn cũng đệu thật, từ 1k2 lên 1k4 cũng 200 điểm dưng mà khó quá thì ta đạp về quanh 1k rồi sau lại làm vòng mới về 1k2 cũng là 200 điểm, vẫn kiếm xèng tốt :21:
Kéo cao thì phải thả thôi Anh, thà kéo vừa vừa thả cho đỡ đau
Nhưng bản chất tt là thế, ai mới vào kêu là phũ phàng, bạc bẽo
Em lang thang ở sòng cũng mười mấy năm thì thấy bt. :V

Kéo cao thì phải thả thôi Anh, thà kéo vừa vừa thả cho đỡ đau
Nhưng bản chất tt là thế, ai mới vào kêu là phũ phàng, bạc bẽo
Em lang thang ở sòng cũng mười mấy năm thì thấy bt. :V
Thế hn nên làm j đây :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

nhìn dòng chứng và SSI là thấy cần cân bằng lại sổ sách cuối tháng

Phiên mai mà không có thêm trò gì mới để níu giữ nđt ở lại đừng trả dép như anh @Chán , thì lại chờ lại đợi các anh tìm bài giải mới trong lúc đó điểm số cứ tự rơi thôi...
Em bỏ TTCK vì tiêu hết những đồng tiền cuối cùng cho chuyến du hí rồi Chị ạ. Không còn trông mong gì về CK, khi mà các Idols của em lần lượt gục ngã, tư duy loạn xạ, hành động vô tội vạ,... như hiện nay.

TTCK có thể tạo đáy ở đây, hoặc ở 230₫...ko quan trọng, quan trọng là em đã ko còn tiền để đu theo các idols.
Chúc Chị Cỏ đại phát trong con sóng kế tiếp của TTCK ạ.

Chờ sập mạnh để tăng biên an toàn múc cp. Giá nhiều cp mới về gần mặt đất. Nếu có hoảng loạn để tạo biên an toàn (ví dụ mua dưới mặt đất tầm 10%-20%++) lại chả tốt quá :1:
Anh thấy anh Long đủ rẻ chưa ạ?

Em bỏ TTCK vì tiêu hết những đồng tiền cuối cùng cho chuyến du hí rồi Chị ạ. Không còn trông mong gì về CK, khi mà các Idols của em lần lượt gục ngã, tư duy loạn xạ, hành động vô tội vạ,... như hiện nay.

TTCK có thể tạo đáy ở đây, hoặc ở 230₫...ko quan trọng, quan trọng là em đã ko còn tiền để đu theo các idols.
Chúc Chị Cỏ đại phát trong con sóng kế tiếp của TTCK ạ.
Cám ơn @Chán , chúc em thật thoải mái theo đuổi mơ ước , sở nguyện của mình :53::53:
Lần này vào VC.vn sau mấy năm bỏ bẵng, chị rất ngạc nhiên khi đọc những cmt đối đáp của em với mọi người. Câu từ nhẹ nhàng, khiêm tốn, chữ "dạ " đứng đầu câu
Không còn thấy kiểu rắm rối, hắc não nữa ,

Cám ơn @Chán , chúc em thật thoải mái theo đuổi mơ ước , sở nguyện của mình :53::53:
Lần này vào VC.vn sau mấy năm bỏ bẵng, chị rất ngạc nhiên khi đọc những cmt đối đáp của em với mọi người. Câu từ nhẹ nhàng, khiêm tốn, chữ "dạ " đứng đầu câu
Độ biến hình của @Chán lên mấy level rồi, so với cái hồi Cô còn sinh hoạt trên này :21::21::21:

Anh @Chán toàn nói ngược thôi c ạ :24::21:
Lâu rồi c mới quay lại nên ko biết giờ ảnh khác lắm. Đang cafe rít xì gà mà cứ nói đi chạy Grab đó

Status
Not open for further replies.
Back