Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chợ vịt rừng rú phải nói là số một thế giới… vì thế mà nguyên tắc cực đoan ko giữ bất kỳ cp nào khi nở bất ổn chưa sai khi nào, vàng thau đồng nát như nhau hết… những người cố thủ đợi được đến chu kỳ sau ko nhiều, đa phần bị ép bán đúng bẹn…. Nghiệt ngã là vậy…
Chợ đường biên mà lại, nơi 80% thành phần tham gia TT là nhỏ lẻ thích hóng và nghe hô hào làm giàu nhanh :1:

Thơ, chứng trường không thể thiếu thơ... Tặng Rái Đệ

Ta mượn nhân gian 2 lạng mực
Nét hoạ dung nhan nét hoạ tình
Hoạ luôn hồng trần muôn vạn kịch
Kịch tản người tàn nét mực tan

Ấm áp quá, ko sợ cô đơn khi ngồi cạnh bên. Tri ân đệ lần nữa nhé.
Ôm cái nè. :6:

Ko sao chị. Tiếc thế thì tiếc suốt. Nắm đc cơ hội thì ăn ko thì bỏ thôi chị :)))
Mà em cài chông vui vui rồi. Văn nghệ :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Thế mình lại đi vay tiền để đấm chúi cùng Thầy.
Si nghĩ về người thân nào đây...
Còn thở còn gỡ.
Show chúi đê...:18:

Chợ vịt rừng rú phải nói là số một thế giới… vì thế mà nguyên tắc cực đoan ko giữ bất kỳ cp nào khi nở bất ổn chưa sai khi nào, vàng thau đồng nát như nhau hết… những người cố thủ đợi được đến chu kỳ sau ko nhiều, đa phần bị ép bán đúng bẹn…. Nghiệt ngã là vậy…
Bảo cả tháng òi 1020, Mẽo mà down tiếp thì 700 cũng có hi hi !

Ngôi vị người giàu nhất thị trường cũng có tính nhiệm kỳ. ai sẽ là người giàu nhất sòng tương lai các bác
Cái gì chẳng có tính thời điểm , bọn nó thống kê ở bên Mẽo 100 thằng tỷ phú giấy ( cổ phiếu ) năm 1994 thì đến 2008 còn có 4 thằng nằm trong danh sách thôi

anh Tỷ mà thành anh Triệu Bank mệt anh nhỉ, bank nào chả dính
Chết mịa nó bớt đi cho đỡ ảo , cướp đất ăn chênh lệch địa tô có méo gì mà hâm với chả mộ , DCM từ ngày Ảnh ở Nga lợn về HN toàn tắc đường haiza!

Status
Not open for further replies.
Back