Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Comment đỉnh quá, đúng cái em cần :))

Sent from my iPhone using Tapatalk
Mọi thứ nó cũng trùng hợp đến lạ anh nhỉ :113:
Chém ró cho nó hợp xu hướng thôi các Thầy, chứ rụt gan mình đang mốc meo lắm...
@Chán Chúng ta vẫn đang chơi sóng hồi kha khá mà, trước mắt cứ 1k2 thôi là VCers cũng ấm no
Em đánh sóng trước 06 tháng - 01 năm, chứ ko đánh sóng hồi hiện tại ạ anh. Kết quả: Bị Sóng chơi, Index thì tăng mà NAV toàn đi lùi với đi ngang ko hồi kết...
Nhưng ko sao, em vẫn tin, năm nay số em nhìu Lộc lắm,... Thắng 1 trận, là gỡ được 5-7 trận thua.

@Chán Năm 2022 là năm luyện nghề, nên mình nghĩ thầy cũng thua nhỏ thôi. Năm 2023 mình đoán có nhiều sóng kha khá để chơi. Mình nói sóng hồi từ 874 tức là không nhận định chỉ số vượt đỉnh 153x chứ mình nghĩ không phá qua 874 trong năm nay.

@Chán Năm 2022 là năm luyện nghề, nên mình nghĩ thầy cũng thua nhỏ thôi. Năm 2023 mình đoán có nhiều sóng kha khá để chơi. Mình nói sóng hồi từ 874 tức là không nhận định chỉ số vượt đỉnh 153x chứ mình nghĩ không phá qua 874 trong năm nay.
Có khi nào em Ni chạy vòng quanh mốc 1k-1k1 suốt năm 2023 ko ạ?
Sideway 1 năm tạo nền, để đến 2024 bức phá. Kịch bản đi ngang kèm thanh khoản thấp, bào mòn tâm hồn và thể xác của NDT, lâu lắm rồi MMs chưa ôn bài lại...

Sideway 1 năm tạo nền, để đến 2024 bức phá. Kịch bản đi ngang kèm thanh khoản thấp, bào mòn tâm hồn và thể xác của NDT, lâu lắm rồi MMs chưa ôn bài lại...
Từ thở khai thiên lập địa có năm 2015 thì phải anh. Năm phải tái cấu trúc toàn bộ hệ thống tín dụng

Từ thở khai thiên lập địa có năm 2015 thì phải anh. Năm phải tái cấu trúc toàn bộ hệ thống tín dụng
Mong là kịch bản này ko xảy ra, người ta nói Bull kiếm tiền, Bear cũng kiếm tiền, chỉ có Pig là mình bị thịt...
Sori, mình mới du chơi về, đi hóng Phố Dzum và kịch bản điều hành lãi suất của FED trong năm 2023, bỗng nhiên nảy ra ý tưởng Thị Trường con Lợn. ax ax

Ni sideway mà cp riêng lẻ sóng sánh tràn trề thì cũng vui mà :21:

Status
Not open for further replies.
Back