Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thầy thích ngành điện thì theo dõi PGV, trong vài năm tới cũng hay phết đó :1:

chuẩn ạ con này ngon nhất ngành điện mà nó sx 1/3 sản lượng điện quốc gia... nhưng key là phải chờ vài năm tới xem có bán vốn hay giảm tỷ trọng vốn NN không đã

Ông giàu rồi còn j phải xủ.
Tôi vẫn nghèo, nghèo gớt mùng tơi.
Nhưng tôi ko còn xân xi nữa.
Chúc mừng!
Nghèo = Hok có Xiền = Empty cash => Full stock or Full land? :4cool_doubt:
Con bò này tới giờ không có Vol ủng hộ, đến thời của Rái tui rồi, Sọc mạnh nha ông? :6cool_boss:
Trời mưa, khách ế, bùn quế chài :cute_smiley56:

Thầy thích ngành điện thì theo dõi PGV, trong vài năm tới cũng hay phết đó :1:
"Con kếch xù này thì cũng hên xui lắm vì nó phụ thuộc vào thái độ đối xử của nhà nước đối với ngành điện, khác với thuỷ điện là ko ai làm gì đc nó ngoài ông trời, mà xét về dài hạn thì ông trời này công bằng."
Vừa hỏi bố em thử

"Con kếch xù này thì cũng hên xui lắm vì nó phụ thuộc vào thái độ đối xử của nhà nước đối với ngành điện, khác với thuỷ điện là ko ai làm gì đc nó ngoài ông trời, mà xét về dài hạn thì ông trời này công bằng."
Vừa hỏi bố em thử
Thế nên anh mới bảo là theo dõi mà :1:

Đố tướng quân làm thế nào để @Chán nổi lên đó :21:
Đang trời yên bể lặng, để ông ý ở trển cho bà con ôm cổ nhờ Mod ei...
Khi và chỉ khi mắc kẹt bờ rếch chạm limit là tự khắc tịnh thân, à không hiện thân thôi :10:
Không Tím, cũng chưa Sàn, cứ xanh ngút ngàn như này sao thấy Chán được :21:

Khó đấy a nhìn tiền ra thấy rõ…. Chắc phải chờ vài tháng… e đánh theo dòng tiền nên nghỉ… bác chơi nhiều môn phối hợp thấy lãi thì tiếp tục chiến thôi… nở đi kiểu này e chịu ko đánh được…
Đúng thế. Giờ ko phải lúc phù hợp cho Anh em đánh T+ :1:

Status
Not open for further replies.
Back