Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chưa hỉu, Ka đâu có biết TA, đâu có dùng TA đâu?
Ka chỉ biết là Ka đấm nhau, đấm sát ván, hết tiền, đi vay tiền đấm tiếp. Lúc này, Ka chỉ nghĩ về thời gian đi Sing đi Mã, dzui chơi xả láng, tới sáng mới thiếp đi thui.
Đệ chưa bán thì đệ chưa lỗ, lỗ ảo thôi, nhưng du chơi là cảm giác relax thật đoá.
Túm lại, múc...nếu đệ còn tiền.
Anh không thấy em réo Nhang giáo chủ sao? :2cool_burn_joss_stick:
Cước Grab của Rái không giữ Vịt được lâu, hép mi ... :5cool_still_dreaming:

Anh không thấy em réo Nhang giáp chủ sao? :2cool_burn_joss_stick:
Cước Grab của Rái không giữ Vịt được lâu, hép mi ... :5cool_still_dreaming:
An tâm, mai lại tím hết, cùng lắm ngày mốt thôi.
Đệ ko thấy hệ người già, hôm nay tắt tiếng hết sao? Đó là ám hiệu. Ka đoán, ka ko biết, ko bảo đảm nha.
Múc nhanh đi, kẻo mai lại nuối tiếc!

An tâm, mai lại tím hết, cùng lắm ngày mốt thôi.
Đệ ko thấy hệ người già, hôm nay tắt tiếng hết sao? Đó là ám hiệu. Ka đoán, ka ko biết, ko bảo đảm nha.
Múc nhanh đi, kẻo mai lại nuối tiếc!
Rồi, lần thứ 2....chợt nhớ cái lúc Chán aka cất "Tiếng hát con Ba Ba...":Guitar:
Lượn về mấy trang trước, thấy Dát đồ đang nhắm thịt Vịt :dead:
Nghỉ, đáy đâu mà bắt...:rss_small:

Rồi, lần thứ 2....chợt nhớ cái lúc Chán aka cất "Tiếng hát con Ba Ba...":Guitar:
Lượn về mấy trang trước, thấy Dát đồ đang nhắm thịt Vịt :dead:
Nghỉ, đáy đâu mà bắt...:rss_small:
Ông đó ko phải Dát Đồ đâu. Ka mới sực nhớ khi cả đám BCs xanh lơ, Ni close=low. Ông đó là Thánh Chứng, mượn nick Dát Đồ để cồm ment thôi.
Cái ông Thánh mà đầu năm vẽ đường cho Ni chạy đó, ổng tái hiện lần nữa... rồi. Ka dời 1150 về 1000 nha, Đệ ghi lại: Ka khùng rồi, Ka quay view.

Tình hình tự doanh hn sao nhỉ :)))
Ko quan tâm nên ko biết luôn Thầy Mó. Lỗ quá trời quá đất, đầu óc toàn nghĩ về người thân, bạn bè. Vay tiền để chống lại Mẹc Gin Call.
Đau quá...kèo cuối ko những ko gỡ được, mà lại lỗ gấp đôi, gấp ba. Haizzz

-Đây là thời điểm mua cổ phiếu với tư thế là nhà kinh doanh và tháu cáy của tay Gamble, kkk
''Mây đen phủ lên toàn cầu nhưng mặt trời vẫn đang tỏa sáng ở TK NHÀ ĐẦU TƯ VN"
Có chỗ nào kiếm tiền nhanh nhanh ko anh? Tối nay có tiền, mai em nạp lên sòng luôn ạ.
Múc...

Status
Not open for further replies.
Back