Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Giảm thì Buy, tăng thì Sell chứ Chị?
Chị ngắm SMC và VOS của em nhé, mai cả 2 đều tím cho Chị xem.
Đời đổi khi ta đổi. Bỏ Buchip sẽ tươi sáng lại nhanh thôi ạ. :)
À, hôm qua Thầy nào an ủi vỗ về mình, bảo mình đánh ngược cồm ment ấy nhỉ? Nay cho mình xin được vỗ về an ủi lại nhé. Mình hết đen rùi...hihi
Hàng của anh tăng rồi, nên em chỉ dám xem để tham khảo. Nhớ anh đu cả TLH. Chúc mừng anh nha

Dạ, ban đầu em cũng nghĩ ngay tới con Huyết Long, vì hơn chục năm trước nhà em có nuôi 2 con cá rồng, nuôi được vài năm thì bỏ vì chán cảnh bắt dế với cắt thịt bò. Haizzz
Nhưng nhờ cụ chủ pót lại đoạn này, nên em nảy sinh 1 ý tưởng đặc biệt, và phải đi dò xem trên TG đã có trường phái nào chưa?
Thiết ca thông cảm, đánh chứng khúc này khó quá, em đi tìm cái giải sầu.:102:
nói thực mình cho mình ăn còn thiếu bữa...nhưng tại sao nhiều người iu cá rồng, đơn giản là vì mạng nó nhớn...có thể thay thế mạng mình. tóm lại cá rồng có địp gì đâu, chẳng qua nó có cái chức năng lê nai (cá phong thủy) ..nên ăn hàng
vậy lên thầy nuôi mà hông nghiên cứu đến nới thì rất khó......tự nhiên đi cung phụng 1 hai con cá ??? hiiiiiiiiiii
ghi chú:
cá rồng là cá nguyên thủy, có chữ "rồng tuổi thọ 30 năm tức là tương đương tuổi người nuôi đến khi die.loài này sắp tuyệt chủng rất hiếm
tương truyền có nhà kia ..có cá rồng nhảy ra ngoài chết, đã cứu chủ nhà 1 mạng, theo thấy phong thủy vì nó là cá thời tiền sử lên có linh khí, do vậy nó là loài cá duy nhất có thể đủ điều kiện thế mạng chủ nhân
(cái này mạng nó nói thôi tôi hông đảm bảo)

Last edited:
nói thực mình cho mình ăn còn thiếu bữa...nhưng tại sao nhiều người iu cá rồng, đơn giản là vì mạng nó nhớn...có thể thay thế mạng mình. tóm lại cá rồng có địp gì đâu, chẳng qua nó có cái chức năng lê nai (cá phong thủy) ..nên ăn hàng
vậy lên thầy nuôi mà hông nghiên cứu đến nới thì rất khó......tự nhiên đi cung phụng 1 hai con cá ??? hiiiiiiiiiii
ghi chú:
cá rồng là cá nguyên thủy, có chữ "rồng tuổi thọ 30 năm tức là tương đương tuổi người nuôi đến khi die.loài này sắp tuyệt chủng rất hiếm
tương truyền có nhà kia ..có cá rồng nhảy ra ngoài chết, đã cứu chủ nhà 1 mạng, theo thấy phong thủy vì nó là cá thời tiền sử lên có linh khí, do vậy nó là loài cá duy nhất có thể đủ điều kiện thế mạng chủ nhân
(cái này mạng nó nói thôi tôi hông đảm bảo)
Dạ Bố em nuôi Thiết Ca ơi, nghe nói là tụ tài gì đó, nuôi 2 con cá Rồng màu trắng.
Em thì có nhiệm vụ cho ăn, lâu lâu Bố đi thay nước. Sau này, bận rộn và hết hứng, nên đem cho luôn.
Có thời nuôi cá La Hán nữa, hiện chữ Phúc Lộc Thọ, tìm mãi ko biết đọc chữ Tàu, em với mấy đứa bạn bò lăn ra cười. Rồi lúc Thủy Sinh nở rộ, em cũng chở Bố đi xem, nhưng quyết định ko chơi.
Nói chung, Bố em mê cá cảnh lắm, giờ vẫn còn 3 cái hồ, thả mấy con cá chép cảnh, cá ông tiên, để Bố nghỉ hưu chăm cá. Thú vui tao nhã ấy ạ. Ko cầu tài, cầu thọ j nữa đâu Thiết ca.

Đúng kỷ luật. về ko có lãi, xin tiễn tỷ phú lên đường giá hòa thuế phí 50.2.
Quyết ko mất thêm đồng nào với anh nữa.
Anh rất tốt nhưng em rất tiếc.
"Thôi chia tay nhau từ đây, nghe nước mắt vây quanh.
Biết lỡ yêu đương sẽ đau thương suốt cả cuộc đời " :21:

Ủng hộ chị
Hành động hợp lý
Hợp tình nữa, mặc dù chả quen biết gì anh kia
....

Dòng CK tạm đỉnh, bắt đầu vào major correction. Tiền thoát ra ộc vào dòng SX, XK, cp FA tốt chưa tăng thì ấm quá :1:
abc...xyz.... đại ca ơii em xin 3 chữ cái tham khảo ạ :)) Đa tạ Chim huynh ^^!

Kệ bon nó giờ trò bẩn thôi, ae mình tuổi gì mà giết nó :24:
Việc nó nó làm, việc mình là mình ko bao giờ sa vào bẫy của chúng nó, thế thôi :21:
Dễ mà anh, ta lập Group anti fan. Thả vào đó những điều dối trá của những pháp sư ạ? Kkk

Status
Not open for further replies.
Back