Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chết là chết thế nào.
Có công có thủ, có lướt có game, có lỗ có lãi. Cuối cùng NAV tăng thỏa mãn là Ok hết nhá :1:
Giỏi và bản lĩnh như chế thì nói làm gì, ý mềnh là bà con trong các room VIP ấy, thấy tụi Brokers nó cứ hô loạn xạ, bán mua theo phiên, thậm chí theo giờ ấy :15::19:

Giỏi và bản lĩnh như chế thì nói làm gì, ý mềnh là bà con trong các room VIP ấy, thấy tụi Brokers nó cứ hô loạn xạ, bán mua theo phiên, thậm chí theo giờ ấy :15::19:
Cũng chui vào đó nghe à? :10:
Cứ lo chuyện thiên hạ.
Tập chung phím hàng đê.

Xoài hôm nay có vượt định ko taaaaa.. em nhập sáng nay thắp hương m1 rồi ạ
Công nhận P/E của cp ngân hàng thấp em nhỉ.
Tuy vậy, vẫn ko dám tham vì nhìn sang bên kia bán cầu thấy bạn chị ôm mã CMA, kinh doanh tốt, chia cổ tức đều đặn P/E cũng nhỏ hơn 5.
Thèm được có cái nhìn trong trẻo thơ ngây như từ năm 2022 về trước để tự tin hành động :21:

Công nhận P/E của cp ngân hàng thấp em nhỉ.
Tuy vậy vẫn ko dám tham vì nhìn sang bên kia bán cầu thấy bạn chị ôm mã CMA, kinh doanh tốt, chia cổ tức đều đặn P/E cũng nhỏ hơn 5.
Thèm được có cái nhìn trong trẻo thơ ngây như từ năm 2022 để về trước để tự tin hành động :21:
hehe.. Mạnh mẽ lên chị Iuu chị mãi đỉnh .... Như anh Chim là mới ở đầu cá thôii.. con này to hơn con năm 21-22

Status
Not open for further replies.
Back