Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Vinh hôm hqua em thấy đậu trên giá đỡ mạnh quá rồi mà ko dám múc :(( tại đang cầm thằng ku út :))
Em có vinh hôm đây, hé hé.
Cu út em nghĩ cũng được, có thả câu từ hôm qua nhưng thằng nhõi chưa chịu cắn.
Có ông bô nhà chúng nó thì chưa hiểu kiểu gì, nay mà đỏ nữa là san bằng kỷ lục 13 nến đỏ của cây thông Noel năm ngoái :19:

Em có vinh hôm đây, hé hé.
Cu út em nghĩ cũng được, có thả câu từ hôm qua nhưng thằng nhõi chưa chịu cắn.
Có ông bô nhà chúng nó thì chưa hiểu kiểu gì, nay mà đỏ nữa là san bằng kỷ lục 13 nến đỏ của cây thông Noel năm ngoái :19:
Anh Vova chỉ nhờ fan xe điện cầm hộ ảnh hơn 2 trăm triệu cổ 1 thời gian thôi mà, dạo này tủ chật quá. Sang năm ảnh lấy lại sau.... :19:
Đùa chứ nhìn cái dãy cột volume đỏ chót dài ngoằng chi chít 2 tuần liền mà hãi nhể :13:

Anh Vova chỉ nhờ fan xe điện cầm hộ ảnh hơn 2 trăm triệu cổ 1 thời gian thôi mà, dạo này tủ chật quá. Sang năm ảnh lấy lại sau.... :19:
Đùa chứ nhìn cái dãy cột volume đỏ chót dài ngoằng chi chít 2 tuần liền mà hãi nhể :13:
Thiên hạ còn hi vọng màu đỏ, thì em zai xin phép đè sàn.
Anh Chim dzang tay dải kíu, cũng ko thể kíu nỗi những anh hùng đánh chứng mà tự hào về dân tộc.
Ahihi

Đỏ rực 1 góc màn hình đầy tự hào thương hiệu Việt vốn hoá thứ 3 trái đất :19:

Đỏ rực 1 góc màn hình đầy tự hào thương hiệu Việt vốn hoá thứ 3 trái đất :19:
Tui đang đè đen cho chị tui phọt ra lần thứ 5, mà sao tự dưng xuất hiện thêm 1 vài đồng minh ẩn nấp, che chắn cho chị tui nhỉ?
VFS 90đô, VIC 75k. VFS 10đô, VIC 50k. Có gì tươi sáng để VIC có thể tăng mạnh hay sao Thầy?
=> Chạy nhanh còn kịp, chiều tui đạp sàn thì lại trách ko báo trước đồng râm!

Status
Not open for further replies.
Back