Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Phá được cây nến dài vol khủng là lại uptrend à anh chị em?
Hóa ra bác Tổng mời Biden là nhắm đến tý lợi ích ở đây à? @Chán :1:
Đang định cắt lần thứ 5 lại chùn tay :21:
https://vnexpress.net/my-ho-tro-12-ty-usd-cho-xe-dien-4648520.html

Vay đảo nợ lãi suất thấp là bất động sản lại ngon nhể
https://nld.com.vn/kinh-te/nha-bang...ng-khac-lai-suat-69-nam-20230901093007932.htm
Dạ, tuỳ ý Chị thôi ạ. Em zai đang đè đen, về 5x em vợt lại, quá 7x thì em cút lỗ cú short khống. Vì em đã kí sanh tử trạng, nên acc em luôn luôn có VIC...buồn thì nhảy sạp cho đỡ lụt nghề thôi Chị.
Biden ko ăn thua, sau này anh Chum lên thay, Vinfast mới hưởng được lợi...lá số 2 anh Chum & anh V nó cộng hưởng mạnh hơn ạ!
:24:

Hôm nay bán nhỉ :))))
Mình bán từ vài tuần rồi, ko tính con VIC thì acc coi như là full cash.
Cash is my queen.
Mình làm đối trọng của anh Chim. Mặc dù mọi thứ đều tốt đẹp, nhưng cầy tơ cân bằng thì thị trường mới ổn định được.
=> Vượt 1250 hay ko, là do đạo quân của thầy Mó với thiết Ca dẫn lối.
:)))

Mình bán từ vài tuần rồi, ko tính con VIC thì acc coi như là full cash.
Cash is my queen.
Mình làm đối trọng của anh Chim. Mặc dù mọi thứ đều tốt đẹp, nhưng cầy tơ cân bằng thì thị trường mới ổn định được.
=> Vượt 1250 hay ko, là do đạo quân của thầy Mó với thiết Ca dẫn lối.
:)))
:21::21::21:
Sóng sau Lễ năm nay to quá, sướng tê người :heo09::heo09::heo09:

:21::21::21:
Sóng sau Lễ năm nay to quá, sướng tê người :heo09::heo09::heo09:
Dạ anh, song long hội tụ Lễ này ăn to nhất ạ.
=> Giảm là cơ hội để múc, bơm tiền thì nàm thao có thể giảm sâu được? Ngay như anh đuôi gà còn phải cong mông cover khi thấy giá giảm cơ...
:3D_26:

Công nhận.
Nhận thì hành động quýt liệt Chị nha. Cút lần thứ 5...em zai đợi lần thứ 6, hoặc có thể là ko còn lần nào nữa???
Hơi á.c, nhưng cá thác lác thường nấu khổ qua... qua được khổ là qua được đời.
=> Để mình em triển cùng anh Tỉ Phú, cuộc chơi càng cô đơn càng cảm xúc...nhìu người quá hok lên được.:19:

Tình yêu rồi cũng sẽ bay màu cùng năm tháng. Nhất là yêu đơn phương :))))
Yêu càng sâu, hận càng lâu...
Bad Boy phải do người con gái nói về người con trai, đâu phải anh cứ thik là anh nhận mình Bad Boy được đâu? Patek Phillipe, hay Cartier gì gì...chỉ là vẻ hào nhoáng bên ngoài, hấp dẫn Bad Girl một thoáng chốc...

Status
Not open for further replies.
Back