Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Mỗi ngày đi đôi ba chục điểm nha Thầy, sóng “hứa lèo” bắt đầu lan rộng, sắp tới có khi lại là sóng “băng rôn” căng tràn muôn nơi... Lời tiên tri của idol lucsi đang ứng nghịm. :109:
Nhiều vấn đề quá anh nhỉ :)))

Thày nói chí phải :)
Mình tường thuật lại những điều mình đã trải nghiệm bên mảng Còi và mảng Tech thui. Đúng hay sai, thì đâu ai biết được... Có khi Vịt ta là chế ra món mới???
Nhiều vấn đề quá anh nhỉ :)))
2023 là đỉnh của sóng Trái Phiếu đến hạn muh Thầy. Phải có một cái j đó vừa to vừa dzộng... thì các Đại ca Đại tẩu mới xoá bài làm ván mới được chứ lị. Túm váy, 2023 là bộ môn Bốc Cổ... như anh bên Vina Cap đã sẻ chia. :)

Thị trường khó quá, chị ít nói để đỡ ảnh hưởng đến người khác.
Em cũng vậy, đi đến đâu kẹp pơ đến đó. Sợ quá, giờ em toàn đi hóng hàng, chứ ko dám dự đoán / bói toán gì nữa. Hóng mãi mà ko thấy cái gì tươi và đẹp ạ. Năm nay em hóng Chị và anh Phúc Lê pim pím nhé.

Mình tường thuật lại những điều mình đã trải nghiệm bên mảng Còi và mảng Tech thui. Đúng hay sai, thì đâu ai biết được... Có khi Vịt ta là chế ra món mới???

2023 là đỉnh của sóng Trái Phiếu đến hạn muh Thầy. Phải có một cái j đó vừa to vừa dzộng... thì các Đại ca Đại tẩu mới xoá bài làm ván mới được chứ lị. Túm váy, 2023 là bộ môn Bốc Cổ... như anh bên Vina Cap đã sẻ chia. :)
Nhìn các anh vua trái trên sàn là hiểu. Các anh bí quá rồi :)))

Chị ngó dầu khí thử xem, thấy giá thuê khu vực CtyCK reseach ở mức cao ( 120k/ngày). PVD đang cho thuê theo HĐ cũ 70K-90K/ngày; Cbi update lại. Em thì chưa có hàng, chờ quả sụt này mà đang hơi lâu
Phất cờ đi anh, em ủng hộ anh và anh Chán :)))

Status
Not open for further replies.
Back