Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
NAV tăng là cần thôi chứ chưa đụ anh ơi. Đụ là phải chủ động mời bạn học họp lớp, xong rồi mình chọn vị trí ngồi chính giữa mấy bạn làm lương cao nhất hội-biểu tượng của mọi người.
Tiếp đến, mình móc cái Acc ra khoe, 7 tháng nay mình kiếm = 7 năm bạn đi làm. Rồi tiếp nữa, mình hỏi thăm bạn lên chức lên quyền chưa, có đổi việc mới ko? Rồi cuối cùng là mình gắp mồi, rót riệu, chúng bạn tha hồ đánh chén và trò chuyện vui cười.
Đó, có vậy thì CK nó mới làm bạn bè ta thấy tiếng Rên Xiết trong cõi lòng. Và có vậy, bạn ta mới mở Acc, nạp tiền, rồi nhờ ta tư vấn/quản lý hộ. Ahihi
:21: em họp lớp toàn im re re hihi.

Mình lại có tư duy ngược lại… cp nào càng nóng càng cần đeo bám quyết liệt, thằng nào nguội thì đợi cho nó nóng đã mới thèm để ý xem xét… nóng kể cả chỉnh rồi nó tiếp tục nóng, còn thằng nguội đợi đến khi nào nó nóng… có thằng mấy năm nó chẳng nóng cho :)))
Túm lại nở cho ăn tiền thì cứ gắp đi đã… còn lại ăn ít hay nhiều tuỳ vào kỹ năng phán đoán dòng tiền và điều tiết tỷ trọng vốn….
nóng với e là +2-30%/1thang; thì cứ nhét túi đã:2cool_sexy_girl:
mỗi nđt mội style; và e luôn nhất trí "điều tiết tỷ trọng vốn….":3cool_adore:

NAV tăng là cần thôi chứ chưa đụ anh ơi. Đụ là phải chủ động mời bạn học họp lớp, xong rồi mình chọn vị trí ngồi chính giữa mấy bạn làm lương cao nhất hội-biểu tượng của mọi người.
Tiếp đến, mình móc cái Acc ra khoe, 7 tháng nay mình kiếm = 7 năm bạn đi làm. Rồi tiếp nữa, mình hỏi thăm bạn lên chức lên quyền chưa, có đổi việc mới ko? Rồi cuối cùng là mình gắp mồi, rót riệu, chúng bạn tha hồ đánh chén và trò chuyện vui cười.
Đó, có vậy thì CK nó mới làm bạn bè ta thấy tiếng Rên Xiết trong cõi lòng. Và có vậy, bạn ta mới mở Acc, nạp tiền, rồi nhờ ta tư vấn/quản lý hộ. Ahihi
thầy quả là rất cá th ác lác! quả là soái ca sư đệ , nhưng mà còn thua Chị Đại..năm rồi pả còn nói là đến tư vấn mấy ông sư phụ giáo sư doctor ở trường khi xưa dạy pả? hiiiiiiiiiiiiiii

Trẻ ko chưa đủ Thiết ca ơi, trẻ mà phải xinh đẹp nữa mới đụ ạ.
Cái món 'cảm xúc' thì nó phải thoả mãn được ngũ quan. Có vậy, mới dễ móc túi mấy anh chị già già, khi pùn lúc vui, đều mạnh tay xuống tiền, vì thấy được nâng niu chìu chuộng. :21:
Ps: Còn anh chị nào mà ko muốn chìu chuộng để thoả mãn, thì thuộc dạng tiếc tiền. Nên coi như là khách vãng lai, khum phải khách rụt. :19:
hàng xinh thời 4.0 khó nghĩ lắm...tím dỉnh hôm hôm sau sụi lơ....thầy có chiêu nào xử lí tình huống nè ????

Status
Not open for further replies.
Back