Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Ae Fn thì ăn bèo bọt, năm bảy mươi phần trăm ạ.
Ae F0 thì ăn bèo bọt, x2 x3 tài khoản ạ.
Em thì bị gái gạt, mất hết, nay mới được thấy anh mặt trời. Tài khoản +0.9 phần trăm, ytd.
Báo cáo anh!
Chán đô đốc và Thiết tướng quân vẫn khoẻ chứ. Gái còn muốn gạt thì thầy còn ngon lành.

Lấy tiếng thôi chị, hồ sơ năng lực có dự án sân bay Long Thành nó khác bọt lắm
Mà tin tức cứ loạn xà ngầu
Có vẻ như cuộc chiến chưa phân thắng bại… có động mình chuồn trước để lại chút xem kịch…
Nở cứ trẻ đẹp phây phây thế này mà các anh CIK cá chê là sao nhỉ :102:
9 wk all :yahoo_108:

Chán đô đốc và Thiết tướng quân vẫn khoẻ chứ. Gái còn muốn gạt thì thầy còn ngon lành.
Dạ cảm ơn anh, em thấy Thiết Ca đang dẫn dắt hệ sinh thái của mình đu trend Flexing, sâu hàng trong hành trình chinh phục 1k3, khỏe lắm anh ạ!
Cá nhân e thấy bị yếu rồi, sau cú mất trắng, em trở nên hèn hèn nhát nhát, nhìn đâu cũng thấy cạm bẫy. Giừ mà thấy Gái xinh là rét, càng xinh càng rét, kiểu chim sợ cành cong.

Riêng tháng này thôi…
1208 sợ là “không phát”… các anh Mèo nghĩ vậy!
Okay Thầy, cái gì tăng mãi được đâu, hành trình lên 1k9, trước cũng cần phải có chiếu nghỉ ngơi dưỡng sức.
Giừ cứ mỗi cator nổi lên để Flex, mình cũng sẽ hạ xuống tương ứng 1 lô cổ cánh, để dành tiền, sau còn hỗ trợ các thanh niên khởi nghiệp, đổi đời nhờ chứng khoán.
Đất nước đang tươi. Doanh nghiệp đã qua cơn khó khăn, nguy kịch. Tương lai chắc chỉ từ tốt cho đến vĩ đại.
Chạ có gì ngăn nỗi bước chân nàng Ni. Cuối năm lên 1k9, giúp toàn dân giàu mạnh.
:1cool_dribble::1cool_look_down::1cool_dribble:

Status
Not open for further replies.
Back