Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
@Chán ca đâu rùi, Nhờ ca ca đi đây đó nhiều, phát tiền cho bà con nông dân giúp em (người 10k).
Ở đây có món máy sục ô dôn của trường ĐHBK mới ra lò :24:
Iem đại lí mấy k cái:24::24:
Quái nhỉ? Mình có bao giờ đi gom tiền làm từ thiện, phát tiền cho nông dân bao giừ?
Bản thân mình là nông dân, chân lấm tay bùn, toàn đi xin tiền / hàng các Idols nhà giàu, sanh ra từ vạch đít ấy chớ!
:17:

Chắc Thầy Rái ko kịp nhặt lại lá diêu bông rồiii.. :))
Rái Dát, là phe bạn, ko phải phe địch.
TT tằng tằng tiến, Rái Dát, ko có nhiều hàng để phang.
TT mà điều chỉnh, Rái Dát, có rất nhiều tiền để hứng.
=> Phe địch là mấy ông bà ngồi im, acc thì full mẹc gin... chờ táng.
Vd phe địch: A7 nguyên con, Trung Lã nguyên xe, Phúc Lê nguyên kiện...:17:

Rái Dát, là phe bạn, ko phải phe địch.
TT tằng tằng tiến, Rái Dát, ko có nhiều hàng để phang.
TT mà điều chỉnh, Rái Dát, có rất nhiều tiền để hứng.
=> Phe địch là mấy ông bà ngồi im, acc thì full mẹc gin... chờ táng.
Vd phe địch: A7 nguyên con, Trung Lã nguyên xe, Phúc Lê nguyên kiện...:17:
chắc là 1 cơ số Short thủ đang chờ 1k2 táng ăn ngắn đấy anh nhỉ

Mò đoán đâu đó 1250-1300, nàng Ni sẽ dở chứng... Nhưng từ đây đến khi nàng Ni dở chứng, thì acc sẽ dựng đứng tăng nhanh, x2 x3 lần nữa có khi ?!
Ui em ơi. Thị trường nó đánh chị đau nhất là khiến chị mất niềm tin vào chính mình, đến nỗi ko dám gia tăng NVL :19:
Lại còn vừa lướt mua 14.85 bán 15.7.
Nếu xuống thấp hơn mới mua lại

Last edited:
Ui em ơi. Thị trường nó đánh chị đau nhất là khiến chị mất niềm tin vào chính mình đến nỗi ko dám gia tăng NVL :19:
Không sao Chế, deal này cũng srtess dữ lắm, tài năng dữ lắm mới gồng được đến nay. Hội siu xế, thằng thì tù tội, đứa thì bị siết siu xe, kẻ âm thầm phá sản, do kẹt BDS Nova cả đới. Hội những đứa nắm thông tin cực chuẩn còn thế, huống gì chị êm mình?
Em còn khổ hơn Chế, bao năm rụ gái, đến năm nay bị gái rụ lại... cay hơn nhai ớt. Tính ra lại đúng, Lộc rơi vỡ đầu, mà Gái lại hốt sạch... tây trắng lại hoàn trắng tây.
Sau 7 tháng, NAV của iem zai lại tiến về mốc Zero! :17:

Không sao Chế, deal này cũng srtess dữ lắm, tài năng dữ lắm mới gồng được đến nay. Hội siu xế, thằng thì tù tội, đứa thì bị siết siu xe, kẻ âm thầm phá sản, do kẹt BDS Nova cả đới. Hội những đứa nắm thông tin cực chuẩn còn thế, huống gì chị êm mình?
Em còn khổ hơn Chế, bao năm rụ gái, đến năm nay bị gái rụ lại... cay hơn nhai ớt. Tính ra lại đúng, Lộc rơi vỡ đầu, mà Gái lại hốt sạch... tây trắng lại hoàn trắng tây.
Vợ nó thu sạch rồi à? :21:

hixx.. :( quả vừa rồi ở bộ môn mới à anh :((

9K mua ngày xưa thì vẫn giữ.
Nhưng khi hội tụ đủ đk thì phải mua gia tăng ăn nhanh đoạn lái điên chứ.
Cứ ôm mỗi số cũ thì ăn thua gì
Ôi, biết thế em gửi Chế cái ảnh ông Tuấn đi đánh golf, rít xì gà cùng hội bạn già. Có lẽ, Chế sẽ đủ niềm tin tăng cơ số. Em cứ nghĩ Chế đã ôm đủ cơ số...haizzz
Đợt này mất vía A7, em zai chả gắp được món nào, may có hội siu xe, gỡ được con Nổ Vẫn Lãi. Nhưng tính ra, ko bằng con Phát Đạt Rồi...chẹp chẹp!

Status
Not open for further replies.
Back