Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
:19::19::19::19: Chị iuuu .. là Đèo cả ạ chị
Bữa có bạn inbox chị bảo HHV hấp dẫn vì BV cao, những 28K.
Thực chất BV của HHV là nghiệp vụ ghi nhận DN sáp nhập theo giá thị trg. Kiểu BV của Vinfast ấy.
Chị ko hiểu về HHV, nhưng DN làm hạ tầng thu phí chắc cũng ổn định

Last edited:
cái này Chị đại mới đúng...vì lên là nó lên cả, xui trúng phải anh xâu biz thì mang tiếng hiiiiii
nhưng kể ra thì nhiều úa: PDR DIG DXG.....hay ông CRE, rồng nam ........
Tôi thì thấy ông NVL đã ký bán 10 tỷ đô giá cao nên cho dù gặp hạn, chi phí chắc mất nhiều nhưng lãi chố đó cũng ko phải nhỏ.
Có điều giờ mình cũng hoài nghi chính mình nên vẫn cố giữ 20k cũ chứ ko dám đú thêm :19:

Bữa có bạn inbox chị bảo HHV hấp dẫn vì BV cao, những 28K.
Thực chất BV của HHV là nghiệp vụ ghi nhận sáp DN sáp nhập theo giá thị trg. Kiểu BV của Vinfast ấy.
Chị ko hiểu về HHV, nhưng DN làm hạ tầng thu phí chắc cũng ổn định
HHV nợ nhiều nhưng là nợ có bảo lãnh, cái này hay Chị nè, đo đó quy mô dự án có thể rất lớn
Ngược lại d/n như HHV thì lợi nhuận ghi nhận thực tế so với vốn hóa lại thấp, tạo nên một điểm trừ
Muốn giàu thì phải nhìn đc cái người khác ko thấy, em ko làm đc nên vẫn nghèo thôi đành tập trung cái đơn giản

HHV nợ nhiều nhưng là nợ có bảo lãnh, cái này hay Chị nè, đo đó quy mô dự án có thể rất lớn
Ngược lại d/n như HHV thì lợi nhuận ghi nhận thực tế so với vốn hóa lại thấp, tạo nên một điểm trừ
Muốn giàu thì phải nhìn đc cái người khác ko thấy, em ko làm đc nên vẫn nghèo thôi đành tập trung cái đơn giản
Cái chố đó nó giống HUT và CII. Nhưng chị chọn CII rồi :1:

Tôi thì thấy ông NVL đã ký bán 10 tỷ đô giá cao nên cho dù gặp hạn, chi phí chắc mất nhiều nhưng lãi chố đó cũng ko phải nhỏ.
Có điều giờ mình cũng hoài nghi chính mình nên vẫn cố giữ 20k cũ chứ ko dám đú thêm :19:
thì đúng là nó vẫn là blue sip mà hiiii mỗi người một ý thích. chứ không làm sao nó xanh dc mà blue

Nợ nhiều thì làm bao lâu mới trả hết số nợ đó
Đầu teo gì nữa a

Nhặt lại tâm xoăn và bác giá đỏ… dự sai nở không vào nhịp rũ trước khi vào nhịp tăng mới… tăng tỷ trọng lên 60%, tt này ko bứt mạnh ngay được nên chẳng việc gì phải fomo… đợi mấy e mạnh chỉnh mới mua phun tiền và mg lại…

Nhặt lại tâm xoăn và bác giá đỏ… dự sai nở không vào nhịp rũ trước khi vào nhịp tăng mới… tăng tỷ trọng lên 60%, tt này ko bứt mạnh ngay được nên chẳng việc gì phải fomo… đợi mấy e mạnh chỉnh mới mua phun tiền và mg lại…
e thì vẫn SIP VÀ TV2 ăn quẩn chứ cũng ko biết vào gì thêm, Anh gd active thế

Status
Not open for further replies.
Back