Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
View attachment 8032
Idols của anh Chán chịu không nổi đã full margin roài.
Tự nhiên lại muốn TT chỉnh về 1050 :24::24::24:
Thầy nói thế này, mình xin đính chính: Trung là idol của năm trước, còn năm nay idols của mình là Chị Cô Long và Anh Dương Quá. Mình cồm từ đầu năm con Cọp rùi nha...
Mọi sự đều dịch chuyển theo í đồ của đại ca ca. Từ idols cho đến ETFs, giờ lấp ló thêm hội Vanguard. Đại ca ca, tính toán quá chuẩn, lùa tiền vào quá hay. So tuyệt!

Biết chế vui mới chọc ngoáy mà :21::24:
Chứ lúc đang quạu thì có mà dở hơi mà đi trêu :24::24::24::24:
Thân cá thì ngoái tha hồ anh nhỉ, ai cũng vui, ai cũng có phần trên đĩa, tha hồ chấm mút.
Mọi môn phái, bí kíp, skill...đều chuẩn, nên ko đáng phải bàn luận. Cái chủ đề hot nhất hiện giờ là Hàn Sẻng, làm sao để hứng tiền được từ tụi này.
+ Concert thì phe vé Born Pink
+ FDI thì phe lông Đại Bàng: LG, Samsung, Huyndai,...

Chọn Cp mà sập ko lo phá sản để đủ bản lĩnh mua thêm là ăn tiền em ơi.
CP cũng có thời của nó thôi chị
Ông Long cũng ko đồng hành mãi với HPG đc
Kiểu như FPT giờ tăng trưởng vậy chứ ông Bình về hưu có khi lại rẽ hướng khác
nên chọn giai đoạn thôi

Thân cá thì ngoái tha hồ anh nhỉ, ai cũng vui, ai cũng có phần trên đĩa, tha hồ chấm mút.
Mọi môn phái, bí kíp, skill...đều chuẩn, nên ko đáng phải bàn luận. Cái chủ đề hot nhất hiện giờ là Hàn Sẻng, làm sao để hứng tiền được từ tụi này.
+ Concert thì phe vé Born Pink
+ FDI thì phe lông Đại Bàng: LG, Samsung, Huyndai,...
Ngày xưa chị có mấy cái cửa hàng ở Hà Nội, bọn Hàn Quốc nó thỉnh thoảng ghé vào. Ghét cực luôn em ạ.
Bọn này văn hóa kiểu gì ấy :19:

Chị ko thấy hợp với tư duy nên ko chơi.
Ghét cái lão kia cứ chọc ngoái chứ có giì đâu em.
Chị lỗ VIC và VHM còn nhiều hơn HPG ấy chứ.
Chưa pán là chưa lỗ nha Chị em ơi. Mà bán rồi nếu lỗ, cũng coi như của đi thay người. Tiền có thể kiếm lại, nhanh thui mà.
Năm nay em cũng ko kiếm được j, có được ít tiền từ sòng, đem ra đầu tư cho các Em Gái, bị cuỗm sạch, chưa kịp đổi chác... Nản lắm, mà cứ nghĩ là Của đi thay mình. Hic

Ngày xưa chị có mấy cái cửa hàng ở Hà Nội, bọn Hàn Quốc nó thỉnh thoảng ghé vào. Ghét cực luôn em ạ.
ytd 30% là kinh rồi, trong một chuỗi những hđ sai thì đôi khi chỉ có may mắn thì mới đúng được cả một quá trình, Mà ck thì may mắn chiếm 70%. okie fine chưa bà chị

Đại ca bắt em sang Quận 7, khu PMH, ăn nhậu trong đó, để hiểu sở thích của dân Hàn.
Mò sang bên ấy, thì nghe vụ giết bạn phân xác, xong xuôi rồi, vẫn ngồi uống sô chu, và ăn lòng bò nướng...
Suýt tí nữa là em bỏ dép em về, may mà có đại ca níu lại. Sợ thì mặc bỉm vào, khách chưa về thì ta chưa được về. Ko có lí do để bỏ về khi khách đang còn hứng thú...haizzz

Chưa pán là chưa lỗ nha Chị em ơi. Mà bán rồi nếu lỗ, cũng coi như của đi thay người. Tiền có thể kiếm lại, nhanh thui mà.
Năm nay em cũng ko kiếm được j, có được ít tiền từ sòng, đem ra đầu tư cho các Em Gái, bị cuỗm sạch, chưa kịp đổi chác... Nản lắm, mà cứ nghĩ là Của đi thay mình. Hic
Gọi là tăng NAV vậy thôi em.
Chứ như chị: Năm 2021 lãi 5,056 tỷ
Năm 2022 lỗ 5.3 tỷ. Coi như hết.
Năm nay lãi tý nhưng chia cho 3 năm tính ra ko bằng lương bạn bè đi làm.
Mà thôi kệ.
Bất hạnh bắt đầu khi bạn so sánh.
"Buổi sáng thở và cười
Buổi trưa thở và cười
Buổi tối thở và cười
Ta có một ngày vui "

Mà thôi kệ.
"Buổi sáng thở và cười
Buổi trưa thở và cười
Buổi tối thở và cười
Ta có một ngày vui "
đấy là lí do tại sao Newton lỗ thảm..........vì theo như history ghi lại trước đó ổng cũng ăn bằng lần....nhưng ghe lái giá trị giữ still die lên die thôi. cái hồi ông Chim/ ông Row kêu in cash ..mà chị đại có nghe đâu...giờ này lại hát bài sầu tím....hiiiiiiiii
lần sau chịu khó nghe cái là khác

Mà thôi kệ.
"Buổi sáng thở và cười
Buổi trưa thở và cười
Buổi tối thở và cười
Ta có một ngày vui "
Đâu ai tính toán 1 khúc như vậy ạ?
Chị có nghe câu: Fong độ nhất thời, Fong lưu mãi mãi chưa?
Ta đầu tư tài chính, cũng như các Anh Hùng thời xưa, vừa bản lĩnh vừa đa tình (yêu cổ đẹp, cổ nào hết đẹp sẽ hết yêu...)
Bạn ta làm công ăn lương, cũng như các Thường Dân áo vải, vừa sợ hãi vừa đa nghi (nếu ta giàu hơn bạn, họ sẽ nói ta lừa đảo. Nếu ta nghèo hơn bạn, họ sẽ cười ta cờ bạc thì đáng đời...)
=> Chốt lại, ta sống cho ta, ko sống cho bạn ta. Mọi so sánh đều chở lên khập khỉnh!
Bye Chị, chúc Chị vui nhé. Chị lưu ý thêm đội Hàn Sẻng nữa Chị nhé! :1:

Mà thôi kệ.
"Buổi sáng thở và cười
Buổi trưa thở và cười
Buổi tối thở và cười
Ta có một ngày vui "
Hay quá.. Hãy mỉm cười và bước đi thật chậm ^^!

Status
Not open for further replies.
Back