Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Nếu cần mua gì thì FRT nha, nhưng hàng này ôm dài dùm, thật lòng, vài năm nhìn lại anh ko hối hận đâu
Ái chà, anh để em :)), bữa miss điểm vô giờ chưa vào đc. Để em về phím cho mấy đứa em vào =)).

Zz chuẩn bị bán 1.8 triệu cp quỹ chị @TTN , anh @chim_non
Bán tốt mà em. Ngoài chuyện mang lại gần trăm tỷ thì có hai trg hợp xảy ra: Một là có tay to mua hết thì sau đó khả năng SZL sẽ tăng giá là cao. Còn nếu bán trên sàn cho nhỏ lẻ cũng tốt vì tăng thanh khoản. Thanh khoản là máu trên ttck.
Chị ko ở nhà nên ko xem đc mua từ năm nào , giá 11 hay 12k. Nhưng cơ bản là thương vụ đầu tư khá thành công của bld, hơn nhiều lần gửi tiết kiệm ngân hàng.

Bán tốt mà em. Ngoài chuyện mang lại gần trăm tỷ thì có hai trg hợp xảy ra: Một là có tay to mua hết thì sau đó khả năng SZL sẽ tăng giá là cao. Còn nếu bán trên sàn cho nhỏ lẻ cũng tốt vì tăng thanh khoản. Thanh khoản là máu trên ttck.
Chị ko ở nhà nên ko xem đc mua từ năm nào , giá 11 hay 12k. Nhưng cơ bản là thương vụ đầu tư khá thành công của bld, hơn nhiều lần gửi tiết kiệm ngân hàng.
Em cũng nghĩ thế. Xong chia 2:1 nữa cho tk tăng lên

SZL mua cp quỹ từ 10 Aug đến 9 Nov 2011, là cái ô vòng tròn này nè, giá đáy của mọi thời đại luôn nhoa :21:

Status
Not open for further replies.
Back