Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Em tưởng như thế này là nhúng chưa đủ ạ? Nhúng có tí lúc 14h10 thì CIK chưa sợ? Hai anh thông não em 1 tẹo theo góc nhìn với.
Đoạn này nếu dm tốt thì cứ giữ, mua mới thì nên chờ thêm trừ việc cơ cấu lại dm… điểm số nở chỉ tương đối thôi trừ khi hoảng loạn cả làng chạy, mà kb đó xẩy ra gđ này là khó, trừ khi có biến cố tt lớn…

Đoạn này nếu dm tốt thì cứ giữ, mua mới thì nên chờ thêm trừ việc cơ cấu lại dm… điểm số nở chỉ tương đối thôi trừ khi hoảng loạn cả làng chạy, mà kb đó xẩy ra gđ này là khó, trừ khi có biến cố tt lớn…
Vâng em cảm ơn anh. Đúng nhỉ. Vì lúc hoảng em cũng nhồi 1 con nhúng sâu ạ.:)) . Sang tuần bán luôn cho lành như anh bảo (vì xanh rồi)

Chắc thầy tay to chứ bọn em bé bé chả ai gọi :15:
Chắc anh @Sutj là một thiền sư bên quán xuống núi chứ không phải người mới, nên có thuật ẩn thân :)).
Thông tin bị bán bừa thật, cỡ như anh @chim_non mà chúng không tha. Nếu là nhân viên của Cty CK mà thấy TK kiểu các anh Vcer thì đáng nó phải ỉm đi chứ nhỉ :21:

Đợt rồi tk luôn trong tình trạng căng mg… gd này có vẻ hơi nhạy cảm chút do một số tt bất lợi cuối tuần rôi.. dòng chứng ngỗng leo nhanh có dấu hiệu kéo xả hôm nay out hết xem ý chí lái có kéo tiếp được nữa ko vào lại sau… dm bh chỉ còn kcn… dòng tiền vào tt vẫn ok nhưng mục tiêu bảo đảm an toàn tk đặt lên hàng đầu… tạm biệt ae vc một tg…

Đợt rồi tk luôn trong tình trạng căng mg… gd này có vẻ hơi nhạy cảm chút do một số tt bất lợi cuối tuần rôi.. dòng chứng ngỗng leo nhanh có dấu hiệu kéo xả hôm nay out hết xem ý chí lái có kéo tiếp được nữa ko vào lại sau… dm bh chỉ còn kcn… dòng tiền vào tt vẫn ok nhưng mục tiêu bảo đảm an toàn tk đặt lên hàng đầu… tạm biệt ae vc một tg…
Ngắn thôi anh nhé.. sớm gặp lại anh hí hí

Status
Not open for further replies.
Back