Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Ủa, ko mời anh chị em trên diễn đàn à?
Mạng ảo nên nghĩa tình cũng ảo thôi nhỉ :21:
Ối, em test thử sức công phá của super computer khi dùng hack mật khẩu thôi chị ơi
Thua quả độ dẹo nên bị ku em nó trêu
Cũng nghĩ chỉ chơi vui mà nhiều người hỏi quá, tự nhiên thấy mình khôi hài

Thanks mọi người quan tâm chứ em cũng ko có kế hoạch gì cả ạ.

Nhân đây cũng khuyến cáo mọi người thông tin trên MXH nên hạn chế, giờ có những công cụ đủ mạnh để có thể chui vào các ứng dụng kể cả Viber, Telegram ạ.

Chúc cả nhà trade thắng lợi

Đỏ 1 lúc mà bà con CIK tranh cướp kinh quớ :))
24.000 tỏi....chứng tỏ F0 vào nhiều đó. hôm nay quân đến chân thành tương dương, mà Big Mom quăng tin tuyển tân binh ...bỏ đội ngũ. làm công thành bị trì hoãn

các đại đội chưởn (lái nhỏ) 500 member thì kẻ hô đỉnh...người hô coi chừn.....mây mây

tuy nhiên có 10.000tỷ f0 thì khác nào ngựa không dây....giai đoạn thẳng tiến đang chờ hiiiiii

Bán rát mặt… nở càng lên cao càng có những phiên rũ phũ thế này mới loại bỏ được đu bám… sáng mai rũ phát kinh nữa chiều mai mới kéo lại… lái chưa ăn được mấy đâu nên ko việc gì phải xoắn nếu mua được giá vốn tốt…

Bán rát mặt… nở càng lên cao càng có những phiên rũ phũ thế này mới loại bỏ được đu bám… sáng mai rũ phát kinh nữa chiều mai mới kéo lại… lái chưa ăn được mấy đâu nên ko việc gì phải xoắn nếu mua được giá vốn tốt…
Mai nhúng một phát khoảng 20 points lấp GAP luôn thể ha :10:

Status
Not open for further replies.
Back