Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Đưa Nở vượt 1k1 sao thể thiếu bank càng được :21:
Cuôn đường kach mệnh có thể chông gai, máu có thể đổ, mồ hôi có thể tuôn... nhưng ý chí ko bao giờ bị bào mòn anh nhỉ???
“Hãy cho họ thấy Performance của họ bị Index bỏ xa, rồi họ sẽ tìm ra những lí do vô cùng hợp lý.” Master ẩn danh trên Twitter, đã said! :19:

Cuôn đường kach mệnh có thể chông gai, máu có thể đổ, mồ hôi có thể tuôn... nhưng ý chí ko bao giờ bị bào mòn anh nhỉ???
“Hãy cho họ thấy Performance của họ bị Index bỏ xa, rồi họ sẽ tìm ra những lí do vô cùng hợp lý.” Master ẩn danh trên Twitter, đã said! :19:
Đây, có luôn: ytd 24.3% bỏ xa Index nhưng bị rất nhiều VCer bỏ xa mình :1:

Vậy chơi cả 1 tháng 3 phiên đi. Dễ mà :)))
Thầy có vào tem kach mạng, mang Vờ Ni lên 1k9 khum? Nếu khum thì đôi ta có gì để cồm ment qua lại nữa... Quote tag nhau theo KPI, mà ko theo cảm hứng, cuộc sống nhạt vị vô cùng.
Cho mình thấy ngón tay của Thầy ở Banh càng, mình sẽ chủ động nắm tay Thầy đi chân chời góc bể...:19:

Đây, có luôn: ytd 24.3% bỏ xa Index nhưng bị rất nhiều VCer bỏ xa mình :1:
Chị người lớn, chấp j mấy em nhỏ. Chị cứ hơn em là được, ytd của em chưa được 2 con số. Dù mồm xoen xoét, tay cứ tạch tạch cồm ment... nhưng Performance kém lắm. Đừng vội tin Nav, nếu chưa qua kiểm toán Big 4, Chị nha!
Với em, Chị mãi mãi là hình tượng để được theo đuổi. Em là Fan Cứng!

Thầy có vào tem kach mạng, mang Vờ Ni lên 1k9 khum? Nếu khum thì đôi ta có gì để cồm ment qua lại nữa... Quote tag nhau theo KPI, mà ko theo cảm hứng, cuộc sống nhạt vị vô cùng.
Cho mình thấy ngón tay của Thầy ở Banh càng, mình sẽ chủ động nắm tay Thầy đi chân chời góc bể...:19:
Em có mỗi STB từ trước. Không mua mới bank nào thêm. Thế có tính ko :)))

Phải chi sớm hơn ít phiên là em phi thân lên xe rồi :10:
Chứ giờ mà xông xênh thì ngại phải lênh đênh như nhóm PNs nữa :102:
Anyway, tạ anh chỉ giáo :113:
Thà chậm lụt còn hơn ko có nha. Như PNs thì đã sao đâu, nó dậm chân tại chỗ một đoạn rồi lại phi tiếp. X2 của cái X2, là x4 từ đáy. X3 của cái X3, là x9 từ đáy.
PNs vẫn ngon lắm, mình vì trách nhiệm, chứ vì tiền thì mình đã ko bỏ Buchep để quai về Buchip.
Lên đi, múc giá 100 bán giá 150, đúng TA, đúng PA, đúng cả NA... sai là do đen thôi!
Ps: Trình của Rái, chỉ cần 30s là thẩm định được mình nói đúng hay ko đúng về con Vịt Bầu...tự tin lên bạn ơi.

Thà chậm lụt còn hơn ko có nha. Như PNs thì đã sao đâu, nó dậm chân tại chỗ một đoạn rồi lại phi tiếp. X2 của cái X2, là x4 từ đáy. X3 của cái X3, là x9 từ đáy.
PNs vẫn ngon lắm, mình vì trách nhiệm, chứ vì tiền thì mình đã ko bỏ Buchep để quai về Buchip.
Lên đi, múc giá 100 bán giá 150, đúng TA, đúng PA, đúng cả NA... sai là do đen thôi!
Vịt 100k đắt lòi Idol ạ, để mấy ông quỷ muốn troll chỉ số quay tay trong bị chứ em tuổi gì :2cool_after_boom:
Hàng trên sàn không thiếu, nhiều thì chưa phải lúc.
Xúi múc nhằm những khúc như này tội em lắm Idol ei...:1smiley_vn24:

Vịt 100k đắt lòi Idol ạ, để mấy ông quỷ muốn troll chỉ số quay tay trong bị chứ em tuổi gì :2cool_after_boom:
Hàng trên sàn không thiếu, nhiều thì chưa phải lúc.
Xúi múc nhằm những khúc như này tội em lắm Idol ei...:1smiley_vn24:
Lại đọc sách và làm y như sách dzồi... Rái ông đồ!!!
Chart vào mode ATH, lãi suất bắt đầu tụt dốc, ĐTC thúc đẩy giải ngân, 1 triệu tỷ đang được các anh Nghị đọc tờ A4, tìm cách sử dụng hịu quả hơn...bla bla.
À, mà cái chỗ trịu tỉ này, mình nói trước cả mấy anh Nghị rùi nhé, lẽ nào các anh đọc hộ tờ A4 của người khác viết hay sao???

Chết ví đúng Sys nhưng xui
Còn hơn chết vì ko dám lao vô vì sợ...hãi

Chết là hết, kíp sau làm lại. Đừng lo, địa ngục đi chăng nữa, cũng sẽ có chợ chứng để đu đưa... Mình đoán thế!

Lại đọc sách và làm y như sách dzồi... Rái ông đồ!!!
Chart vào mode ATH, lãi suất bắt đầu tụt dốc, ĐTC thúc đẩy giải ngân, 1 triệu tỷ đang được các anh Nghị đọc tờ A4, tìm cách sử dụng hịu quả hơn...bla bla.
À, mà cái chỗ trịu tỉ này, mình nói trước cả mấy anh Nghị rùi nhé, lẽ nào các anh đọc hộ tờ A4 của người khác viết hay sao???

Chết ví đúng Sys nhưng xui
Còn hơn chết vì ko dám lao vô vì sợ...hãi

Chết là hết, kíp sau làm lại. Đừng lo, địa ngục đi chăng nữa, cũng sẽ có chợ chứng để đu đưa... Mình đoán thế!
Giữa 1 bên chuyên nói dóc ăn tiền, còn 1 bên nghe sai cụt vốn, anh chọn cửa nào? :1cool_look_down:
Chưa hết phiên, nhưng enter buy giá 98 đã có mùi khét khét roài :2cool_sexy_girl:
Không có con Wave ghẻ kiếm cơm
Cuộc đời ngắn lắm anh, đừng có chờ nó hết rồi mới lo :1cool_dribble:

Kiểu này khởi nghĩa lại bị dìm trong bể máo rồi :)))
Xin được vinh danh những chiến sỹ kiên trung :)))
Tâm lí bi đát thế Thầy?
Hôm nay có thể ko húng vì DJ nó +700₫, kiểu j cũng phải đìu chỉnh lại.
Nhưng ngày mai có thể sẽ rất húng, vì DJ nó điều chỉnh là để tăng tiếp.
Suy thoái dần phai nhoà, nhường chỗ cho Suy Dinh Dưỡng!

Giữa 1 bên chuyên nói dóc ăn tiền, còn 1 bên nghe sai cụt vốn, anh chọn cửa nào? :1cool_look_down:
Chưa hết phiên, nhưng enter buy giá 98 đã có mùi khét khét roài :2cool_sexy_girl:
Không có con Wave ghẻ kiếm cơm
Cuộc đời ngắn lắm anh, đừng có chờ nó hết rồi mới lo :1cool_dribble:
Quote lại ở đây, chờ lên 150 sẽ gửi hòm thư lại cho Rái nhé.
Mình chọn nghe sai cụt vốn, vì lỡ nó đúng thì phải nàm thao? Lộc chời khó đoán, càng chê càng hay...kkk

Status
Not open for further replies.
Back