Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
@Chán@newMos bảo kê mà lại chỉ có 5k KHG
Chán tôi quá cơ.
Em phát hiện, phân toác và bảo kê em nó về BV. Nhưng hiện giờ ko còn 1 cổ.
Thầy Mó đo đếm, tính toán tạc gét, tô màu tranh. Nhưng hiện nay chỉ có 100 cổ.
Chị em ngu ngơ, ko hiểu nhưng cứ liều, hiện tại có 5k cổ => Volume lớn nhất hội, xứng danh Thủ Lĩnh.

Thủ Lĩnh mà còn chán, thì ace trong hội cũng hạn hán lời...
:2::2::2:

Idol a @Chán đang kể chiện :19:
Coi chừng hoáng phải Idol Phake nha Thầy, kênh truyền thông của mình có kết quả ko giống kênh của Thầy 79.
Real idol chỉ có DIG, CEO... và đang lệ đổ trong tim để kéo lên màu tím. :106:
Idol mới nè, Hưng chân nhân vào bếp cắt thịt cho anh Cường $$$... Hóng là một nghệ thuật, người hóng là một nghệ nhân.:17:

Em phát hiện, phân toác và bảo kê em nó về BV. Nhưng hiện giờ ko còn 1 cổ.
Thầy Mó đo đếm, tính toán tạc gét, tô màu tranh. Nhưng hiện nay chỉ có 100 cổ.
Chị em ngu ngơ, ko hiểu nhưng cứ liều, hiện tại có 5k cổ => Volume lớn nhất hội, xứng danh Thủ Lĩnh.

Thủ Lĩnh mà còn chán, thì ace trong hội cũng hạn hán lời...
:2::2::2:
Đúng quá :)))

Khác mỗi chỗ em tạc gút rõ ràng. Săn may mắn một cách khoa học :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Coi chừng hoáng phải Idol Phake nha Thầy, kênh truyền thông của mình có kết quả ko giống kênh của Thầy 79.
Idol mới nè, Hưng chân nhân vào bếp cắt thịt cho anh Cường $$$... Hóng là một nghệ thuật, người hóng là một nghệ nhân.:17:
Kể ra Fake thì cũng dễ a nhỉ :))

Đúng quá :)))

Chiện trong nhà, thì chỉ có người trong nhà mới hịu...người ngoài hóng thường hay sai. kkk
Mà Thầy xem con VOS, nó lên được đến đâu? Mịa cái đoàn ngựa khìn khìn, đã ra đi là ko thèm ngoảnh lại... chú nài ngựa đang ở phía chân truồng! hic

Bà con bên chợ đang chửi chị Loan chơi bẩn ko cho lên tàu :24:

Chiện trong nhà, thì chỉ có người trong nhà mới hịu...người ngoài hóng thường hay sai. kkk
Mà Thầy xem con VOS, nó lên được đến đâu? Mịa cái đoàn ngựa khìn khìn, đã ra đi là ko thèm ngoảnh lại... chú nài ngựa đang ở phía chân truồng! hic
Em phán anh lại tháo hàng. Thôi, em chỉ phán cho ai có niềm tin :))))

Em phán anh lại tháo hàng. Thôi, em chỉ phán cho ai có niềm tin :))))

Trúng cái là tranh thủ tăng dá Chanh lên liền à. Thầy học theo bài của mấy anh Nhà Đèn với mấy anh Đăng Kiểm phở ko??? Dân đang nghoèo khổ lắm, thôi đừng đục khoét thêm... ví tiền đã thủng, làm j còn tiền mua Chanh!!!

@zug từ ngày bị Gái Cần nó lừa bắt nhốt làm nô lệ hay sao mà ko thấy lên chia sẻ gì nhỉ :106:
Chán đời vì banh càng móm anh ơi.
Em cắt gái lâu rồi, lại về với bi dê, may còn được 1 miếng EIB (vừa chốt sáng nay), chứ không thì thơ thẩn nhặt lá đá ống bơ kệ trời nóng phát điên :20:
Mới mua IDI hôm qua nữa ạ, hàng chưa về nên chưa dám gáy :10:

Thị trường tháng 6, chốt sale quán Thiền, chốt bằng hơi thở... :115:
Thị trường của những tay nài ko cần ngựa, hoặc
Thị trường của những chú ngựa ko cần tay nài.

Chán đời vì banh càng móm anh ơi.
Em cắt gái lâu rồi, lại về với bi dê, may còn được 1 miếng EIB (vừa chốt sáng nay), chứ không thì thơ thẩn nhặt lá đá ống bơ kệ trời nóng phát điên :20:
Mới mua IDI hôm qua nữa ạ, hàng chưa về nên chưa dám gáy :10:
IDI nhìn chart có vẻ ổn áp đới. TT này bỏ trụ đi, tập trung canh hàng tích lũy base vùng đáy xong an toàn và ngon hơn.

Sóng thủy sản đi để thoát kẹp con ASM cái.
Con này điện có, bất động sản có, du lịch có, giờ thủy sản có nữa mà sóng ngành gì nó cũng ko theo :19:
Lái Thuấn dường như để IDI chạy trước và lúc nào cũng mượt hơn chế ạ :19:

Status
Not open for further replies.
Back