Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chuẩn luôn. Cứ phân tích là mất hàng rồi lại lôi vi mô, vĩ mô ra thủ dâm :21::21::21:
Dạ Chế, kiêu như mình cầm SSI mà VIX nó tím; cầm NVL mà DIG nó phi; cầm PVT mà VOS nó múa lửa...
Phân toác làm sao bi chừ? Chỉ có canh bạc: Được chơi hay Bị chơi là khoẻ ru. Risk / Reward cũng 10 ăn 1... quá đã!

Nhìn cách đánh dự nở nhịp này sẽ quẩy ác liệt… kiểu sàng rũ tay non rất bài bản… sáng mấy cu em shadowtrade cứ nhắn hỏi bán liên tục… tâm lý cứ ăn tẹo nó dũ là rớt bảo sao mãi nghèo :))

Nhìn cách đánh dự nở nhịp này sẽ quẩy ác liệt… kiểu sàng rũ tay non rất bài bản… sáng mấy cu em shadowtrade cứ nhắn hỏi bán liên tục… tâm lý cứ ăn tẹo nó dũ là rớt bảo sao mãi nghèo :))
Càng loi choi càng mất hàng. Giờ này là phải yên vị ghế VIP toa VIP rồi uống cafe nghe nhạc & tán phét là chuẩn bài, cho đội CL và CIK xoắn quẩy đẩy tàu :21::21:

Càng loi choi càng mất hàng. Giờ này là phải yên vị ghế VIP toa VIP rồi uống cafe nghe nhạc là chuẩn bài, cho đội CL và CIK xoắn quẩy đẩy tàu :21::21:
Loi choi bán ra đố dám mua lại… khi chịu ko nổi đua dính nay đọt tre… khổ cái sai này lặp lại hoài đố sửa được vì cải khôn lỏi nó bám rễ trong não rồi..

NVL sẽ tăng.
Chị đang mong nó giảm để mua thêm đây
Dạ Chị, em vẫn con mớ hàng chín luộc ở mốc 25 đây. Chờ phi qua mốc 15.5 là em nó sẽ vào khúc phi nước đại. Dưới 15.5 toàn phi nước tiểu. Nản lòng...
Hay tại em nhìn tím tái nó quen mắt, ko tím xem như ko tăng ấy nhỉ? Loạn màu rồi Chị ơi.

Vẫn chứng với bất anh nhỉ
hồi khoảng 50% từ đỉnh cũng béo mầm rồi :1178:
Vẫn thế thôi thầy… mấy con tính cua 50-60% rồi nhưng con lâu mới bán… sóng chính đã đến đâu nào… bữa ăn ngon đang phía trước nhưng muốn ăn được phải chịu đánh đập chán… cs đâu dễ dàng gì :))

Các siêu lái vít ga, the return of super Drivers :2004:
Dạ, lỡ đen ngồi 3,5 năm là đủ sức để chơi tiếp anh ạ. Phiên toà đã cho các anh Lái thấy rõ cái giá phải trả là quá nhỏ nhoi...kkk
Okie đã đu sổ xố CEO nha.
Xổ số thì mua lần 10 tờ chứ sp, mua 1 tờ lỡ xịt thì sao?
Sp ko thấy anh Luyện Alibaba à? Bắt nhốt vài năm, giờ có người nguyện trả thay 2500 tỷ để ôm lại mớ đẩ Nông Nghiệp mà anh đã thu mua để vẽ ấy...
Cái giá chung thân là quá đắt so với 3.5 năm. Sp nghĩ mà xem???

Dạ, lỡ đen ngồi 3,5 năm là đủ sức để chơi tiếp anh ạ. Phiên toà đã cho các anh Lái thấy rõ cái giá phải trả là quá nhỏ nhoi...kkk

Xổ số thì mua lần 10 tờ chứ sp, mua 1 tờ lỡ xịt thì sao?
Sp ko thấy anh Luyện Alibaba à? Bắt nhốt vài năm, giờ có người nguyện trả thay 2500 tỷ để ôm lại mớ đẩ Nông Nghiệp mà anh đã thu mua để vẽ ấy...
Cái giá chung thân là quá đắt so với 3.5 năm. Sp nghĩ mà xem???
Hàng ôm cũng nhiều phết rồi đại ca :)))))).

Status
Not open for further replies.
Back