Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Lã idol của a @Chán ko phù phép VNI về đc 8xx nhỉ :24::21: Khổ thân các con chiên đu theo idol :2004:
Hết là my idol rồi Thầy ơi, từ ngày ảnh tắt web, mọi ánh sáng của ảnh cũng đã lụi tắt theo cùng. Năm ni mình còn 3 idols thui: Phúc Lê, Chị Tui, và Anh Bẩy.
À, mà thầy cẩn trọng nhé...sắp có dấu hịu ập xuống trần gian!

Thời tiết trở mặt nhanh hơn cả nyc, ko biết các chuyên gia với KOLs ck có thế hem :24:
Đến như cụ WB mà còn phải quay xe ác liệt luôn mà anh. KOLs quay đầu cũng là một dấu hiệu...
"Sự sợ hãi sẽ lan rất nhanh. Anh không thể điều hành nền kinh tế khi người dân lo lắng về tiền của họ trong ngân hàng", ông nói.

Đến như cụ WB mà còn phải quay xe ác liệt luôn mà anh. KOLs quay đầu cũng là một dấu hiệu...
"Sự sợ hãi sẽ lan rất nhanh. Anh không thể điều hành nền kinh tế khi người dân lo lắng về tiền của họ trong ngân hàng", ông nói.
Hồi Phát Gãy của anh Chán cứ lên 22 lại bị bán nhỉ... nhiều đội rang mấy vòng rồiii

In account we trust :1:

Hồi Phát Gãy của anh Chán cứ lên 22 lại bị bán nhỉ... nhiều đội rang mấy vòng rồiii
Mình ko theo anh Long nữa nên ko rõ nội tình Thầy ơi. Lí do nó thuộc về cõi Huyền Bí: 3 năm nữa là ảnh hết thời đỉnh kao, lá bài hình thành thế trận Tuất-Sửu-Mùi, gợi nhớ về anh Quýt (cũng dính thế trận này mà ko gỡ nỗi).
=> Thôi thà bỏ lỡ cơ hội, còn hơn bị mất quẻ hay...haizzz

Mình ko theo anh Long nữa nên ko rõ nội tình Thầy ơi. Lí do nó thuộc về cõi Huyền Bí: 3 năm nữa là ảnh hết thời đỉnh kao, lá bài hình thành thế trận Tuất-Sửu-Mùi, gợi nhớ về anh Quýt (cũng dính thế trận này mà ko gỡ nỗi).
=> Thôi thà bỏ lỡ cơ hội, còn hơn bị mất quẻ hay...haizzz
Lúc anh Long bảo ngành thép mấy quý tới thê thảm bà con ko chịu tin, giờ anh ấy bảo ngành thép bước vào thời kỳ suy thoái vẫn ko chịu tin :21:

Lúc anh Long bảo ngành thép mấy quý tới thê thảm bà con ko chịu tin, giờ anh ấy bảo ngành thép bước vào thời kỳ suy thoái vẫn ko chịu tin :21:
:)))) tin mới thế chứ chị. Tin chủ DN chèo lái đc, ví dụ thế :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Ko tin là đúng mà Chị, bà con quan tâm Acc thui, chứ có quan tâm j đến cõi Thịnh-Suy?
Lúc Suy mà Acc nó tăng thì anh dzất giỏi, lúc Thịnh mà Acc nó giảm thì anh lại quá cùi. Mọi sự sẽ dần trôi, khi tôi còn thở...
In hơi thở, tôi phán xoét. Từ cổ chí kim đã thế, và dự là muôn đời sau vẫn thế Chị nha.
:113:

:)))) tin mới thế chứ chị. Tin chủ DN chèo lái đc, ví dụ thế :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Thôi, đừng bám lấy anh Long, và xa rời luôn anh Vũ.
Hãy cảm nhận làn sóng ở Pennies, phụ mình 1 tay, giới thiệu SZC cho 3 người cùng ngắm nhé. Chart nó đang đẹp, như BuChep... sóng chẹp chẹp! Thầy Mó dẫn lối quá tài...kkk

Hãy cảm nhận làn sóng ở Pennies, phụ mình 1 tay, giới thiệu SZC cho 3 người cùng ngắm nhé. Chart nó đang đẹp, như BuChep... sóng chẹp chẹp! Thầy Mó dẫn lối quá tài...kkk
Với hội Thủy xinh giờ Bucep là chuẩn của cái đẹp à :21:
Hay ta gọi sóng này là sóng Thạch thùng nhỉ, có khi lại hay, ứng với đoạn tím tím ở trên :24:

vầng.. ZC thèm thế.. htrc chỉnh rồi mà ko dám bắn phát súng MG cuốii :p

Anh thấy đội Cao su liệu có đc như team Đường ngọt ...

Phải xem có giữ đc EMA 200 ko đã nhé nhé :1:

Với hội Thủy xinh giờ Bucep là chuẩn của cái đẹp à :21:
Hay ta gọi sóng này là sóng Thạch thùng nhỉ, có khi lại hay, ứng với đoạn tím tím ở trên :24:
Dạ anh, tên gọi j nào có quan trọng bằng việc Acc nó nở theo ngày theo tháng đâu ạ. Nhưng em phải tôn trọng Thầy Mó đã khai sáng sóng này, nên đặt tên sóng là Chẹp Chẹp, dưa theo danh từ BuChep... Ban đầu e định gọi là sóng Bu Chẹp, như nghe nó hơi thô...trau chuốt lại thành Chẹp Chẹp anh ạ!

Status
Not open for further replies.
Back