Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chị thấy bất động sản công nghiệp nói chung không quá hấp dẫn. Trừ vài công ty có lợi thế quỹ đất giá rẻ.
Tình hình kiếm ăn khó như thế này em tếu táo tí thôi chị. Công nghệ gì với nền tảng hiện nay của chúng ta đâu ạ.

Giá bắt đầu nhích lên trên EMA10 và 20. Nhưng nhí tý nữa thì chạm EMA50 :1:
Thôi chờ :105:
Dạ, ý em nói AI thì may ra có anh V dám làm. Bên kia TG, anh Mút vẫn thập thò, lúc chê lúc khen,... nên em đoán là chưa phải lúc ngon ăn. Làm xe điện, rồi làm pin, làm chip, làm taxi, làm bus...có khi dễ thở hơn ấy Chị.
=> Cứ bán đất, lấy tiền All in bên Vinfast là ngon. Anh V vẫn cứ đi đúng lộ trình của quẻ bói, chả mấy chốc sánh vai anh Mút thôi ạ. :113:

Dạ, ý em nói AI thì may ra có anh V dám làm. Bên kia TG, anh Mút vẫn thập thò, lúc chê lúc khen,... nên em đoán là chưa phải lúc ngon ăn. Làm xe điện, rồi làm pin, làm chip, làm taxi, làm bus...có khi dễ thở hơn ấy Chị.
=> Cứ bán đất, lấy tiền All in bên Vinfast là ngon. Anh V vẫn cứ đi đúng lộ trình của quẻ bói, chả mấy chốc sánh vai anh Mút thôi ạ. :113:
Hôm nay giao xe VF9, fan xe điện của anh giai không đi quay phiêm à :21:

Hôm nay giao xe VF9, fan xe điện của anh giai không đi quay phiêm à :21:
Dạ, sáng nay em chạy xem mấy lô đất thôi anh. VF8 là con bài chủ, VF9 em cũng ko đánh giá cao lắm...
VF8 giao hàng bằng tàu to, VF9 trừ khi giao hàng bằng tên lửa quay đầu của anh Mút thì may ra nâng được “xúc cảm” của investor...kkk

Chị thấy bạn chị giới thiệu nghiên cứu Kingbay em ạ.

Chị thấy bạn chị giới thiệu nghiên cứu Kingbay em ạ.
Dạ, em có ngó qua Swan bay, để em tìm hiểu thêm khu bạn chị giới thiệu ạ. Giờ e ngồi ngẫm lại câu nói của Chị: “Cổ đất ngon hơn mua đất”... có vẻ hợp thời hơn ạ. :106:

Sau mấy lần bắt đáy phải cắt thì đáy thật ko dám mua em :21:
Me too,
Em ko bị chart nó lùa, mà em bị cộng đồng cò Aqua nó mổ ạ... tình hình là bên đó nó Fud lạnh xương sống luôn ấy, nên em dự tính dca cả năm nữa cho con này. Chả lẽ cổ đất tạo đáy trước giá đất sao ạ? :(

Status
Not open for further replies.
Back