Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng Thầy, mình từ giã PVS cũng lâu òi, giờ chỉ đánh cờ với bọn BDS.
Vui thì mình ko thấy, chỉ thấy là tinh thần phấn chấn hơn, và có cái gì đó để trông mong, mỗi khi hết việc. Không như lúc trước, chả biết mong ngóng cái j...haizzz
Hay thầy đọc GS Phạm Việt Hưng đi

VCC, VCG trước chị em @TTN đã bốc phốt nó rút ruột cổ đông ntn. Giúp em mở mang hẳn ra. Thế mà bọn cty CK chúng nó vẫn khuyến nghị bà con ầm ầm
VCR chứ.
Có thể họ ko đầu tư lâu dài nên ko đánh giá cao vấn đề đạo đức. Xã hội hiện nay đã đến mức coi những việc đó trở lên hết sức bình thường. Tử tế lại thành bất thường, khó tin và bị kỳ thị vì làm gì có chuyện trong veo thế, nó phải xấu xa hơn mình chứ :21::21::21:

VCR chứ.
Có thể họ ko đầu tư lâu dài nên ko đánh giá cao vấn đề đạo đức. Xã hội hiện nay đã đến mức coi những việc đó trở lên hết sức bình thường. Tử tế lại thành bất thường, khó tin và bị kỳ thị vì làm gì có chuyện trong veo thế, nó phải xấu xa hơn mình chứ :21::21::21:
Người ta có quyền nghĩ khác mình chứ ạ. Hê hê.
Dòng đậm này phải lấy mình ra làm gương cho lứa sau như ông Gandi gì đã nói thôi chứ nàm thao được nựa :1:

Status
Not open for further replies.
Back