Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Đã có lúc cái ví Pi của mềnh chạm mốc 2tr đô la Mẽo, tiếc một giấc mơ... Quá hãi anh Justin Sun. Keep dreaming...
:24::24::24:
Biết đâu mainnet kịp 2024 chu kỳ hạ lãi suất lại ngon :)), a được KYC chưa

Sent from my iPhone using Tapatalk

Mãi là một giấc mơ, hoặc có thể là trò đùa lớn quá. Mình KYC lâu òi, pi trong ví lun òi...chờ ngày Lộc rơi thôi.kkk
Mãi là PI thủ nha anh, kaka :1178:
1 số đầu gom vài k VND/PI roài, TQ là 10-15K/PI, Hiện Hàn Quốc và Trung Quốc dẫn đầu về chạy NOTE thứ 3 là Việt Nam

Hello ngày mới. Đêm qua CPI Mỹ 6,5% đã giúp DJ tăng hơn 200 điểm, trở lại vùng 34k. Quan trọng hơn chỉ số DXY đã rớt thẳng về vùng 102.x. Cách đây mấy tháng broker ngày nào cũng ra rả "Đỉnh lạm phát, đáy chứng khoán" nhưng hiện nay không thấy ai đề cập đến vấn đề này nữa mà đâu đâu cũng thấy khuyên bán ăn Tết các thầy nhỉ :19::19::19:

Mãi là PI thủ nha anh, kaka :1178:
1 số đầu gom vài k VND/PI roài, TQ là 10-15K/PI, Hiện Hàn Quốc và Trung Quốc dẫn đầu về chạy NOTE thứ 3 là Việt Nam
Mình ko phải là Pi thủ, cá nhân mình thấy, đây là trò chơi thao túng tâm lý, nên mình muốn là top người đầu tiên trải nghiệm trò chơi thui Thầy. Ví Pi của mình nó có lên vài triệu đô hoặc trôi dạt vào cõi hư vô, cũng kệ luôn ấy... node niếc ko quan tâm!
Thầy có thấy Idols bên Chứng Cháo, đang hô phong hoán vũ, hoặc đang biến mình thành ngọn đuốc sống, soi đường dẫn lối cho vài chục ngàn đệ tử con nhang, thì giới thiệu mình bám càng nha. Dạo này đói Idols, và lạc phương hướng quá... chả kiếm chác được j!
Thks Thầy Bé Giàu!

Mình ko phải là Pi thủ, cá nhân mình thấy, đây là trò chơi thao túng tâm lý, nên mình muốn là top người đầu tiên trải nghiệm trò chơi thui Thầy. Ví Pi của mình nó có lên vài triệu đô hoặc trôi dạt vào cõi hư vô, cũng kệ luôn ấy... node niếc ko quan tâm!
Thầy có thấy Idols bên Chứng Cháo, đang hô phong hoán vũ, hoặc đang biến mình thành ngọn đuốc sống, soi đường dẫn lối cho vài chục ngàn đệ tử con nhang, thì giới thiệu mình bám càng nha. Dạo này đói Idols, và lạc phương hướng quá... chả kiếm chác được j!
Thks Thầy Bé Giàu!
Trường MONEY kìa anh, thấy nhiều con nhang lắm, anh bấm đi :)), nhân vật này thấy PR ầm ĩ lắm

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back